ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aiya] Housewife’s Secret ความลับของแม่บ้าน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 07, 2020, 07:06:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

ชอบความตื่นเต้นสินะ

ปวดตับเหมือนกันนะเนี่ย

utadajung1

น่าจะจบแบบผัวไม่รู้เรื่อง แล้วเมียก็สนุกกับเจ้าของหอ ยาวปายยาวปายย

mspeed

คงชอบแนวโชว์ เดี๋ยวผู้ดูแลหอน่าจะจัดให้นะครับ
ดูแล้วคนดูแลนี่ก็น่าจะไม่ธรรมดาครับ
เสกเด็กเข้าท้องแน่ๆครับงานนี้

conx96857

conx96857

timshel

Summermay

งานนี้ ต้องนอกใจผัวเท่านั้น ถึงจะเติมเต็มได้ จะเข้าหาเจ้าของหอยังไงเนี่ย ไปใช้ห้องว่างห้องนั้นกันเลยรึเปล่า

สงสารสามีนิดๆเลย

p_hart

::HeyHey:: เสร็จเจ้าของหอ แล้วติดใจ เอากันต่อ

เจ้าของหอดุนใหญ่ เอามันเลยยอมให้แตกในอีก. คงเสร็จเสียวกันทุกวัน

numkrieng

::Hmmm:: โชว์ใครกันแน่เดียวรู้กัน

ไม่มีอะไรเปลียนไปแค่มีผัวใหม่เท่านั้นเอง

satitaaaaa

ชอบโชวแบบนี้ สงสัยจะไม่รอดแน่ๆเลย
ไม่รอดจริงๆด้วย แต่พีคไปอีกตรงให้เสียบสดนี่แหละ

Lordtoung

gtssza555

แบบเดิมคงเบื่อแล้ว ให้เพื่อนบ้านดูแลเอง

5555maemoo

อยากให้จบแบบเป็นชู้หลายคนรุมแม่บ้านสาวสวย

Natakorn

Tigerit9

คิดว่าแม่บ้านหน้าจะจัดหนักทุกคนที่เข้าฉากจนครบครับ