ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atp2552

ผู้ชายมันร้ายๆจริงๆตอนจบจะถูกจับมั้ยนะ ::YarKK::

[ประหารเลย ขังก็เสียงบ  ::Angry::]

Loligod

ความจริงมีเพียง1เดียว แม่ลูกโดน MB แว่นน่าจะหาเงินทางใหม่แล้วโดนจับได้

[งื้อ MB คืออะไร เมกกะไบท์เหรอ มาบอกด้วยไม่รู้จริงๆ  ::Ahh::]

ops123

สุดยอดมากเลยครับ  ทั้งเนื้อหา  ลายเส้น  แถมเป็นภาพสีด้วย  ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

[ขอบคุณครับ งานผมระดับแรห์ ไม่ใช่แปลเก่งงานดีนะ หาดูยากเพราะขี้เกียจมีงานแปลออกปีละเรื่อง  ::Shy::]

elviswhat

อาสึกะชั่วจริง ๆ มาทำสาวน้อยอย่างยูกะแบบนี้ได้ยังไงกัน

ใช่ๆ ขึ้นเลย อยากทำบ้างสินะ  ::Fighto::]

executioner

มีความปวดตับแบบเล็กน้อยถึงปานกลางแฮะ เรื่องนี้ ผมยิ่งตับไม่แข็งแรงด้วยสิ   ::Hungry::

ตอนสุดท้ายไม่รู้ว่าจะจบไง ใจอยากให้จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง ไอแว่นนี้ม่องๆไปซะ แต่รู้สึกว่ามันจะไม่สวยงามขนาดนั้น น่าจะต้องโดนไอแว่นนี้คุมต่อไป ::Crying::

ขอบคุณท่านKaterสำหรับผลงานแปลนะครับ ปกติเห็นท่านอยู่ห้องหนัง ไม่นึกว่าจะแปลการ์ตูนด้วย แถมมีแพ็คคู่กับหนังอีกต่างหาก ขอบคุณขอรับ ::Thankyou::

[บางทีก็มามั่วห้องตูนกับเขาครับ แปลปีละเรื่อง ระดับอัลตร้าแรห์  ::DookDig::]

teet

ตอนจบคิดว่าไอ้แว่นคงโดนเอาคืนอย่างสาสมโดนเอาจนหมดสมรรถภาพ
มันเป็นพวกโรคจิตชัดๆ อยากเอาก็เอายังทะลึ่งต้องแบล๊คเมล์อีก เลวตรงแบล็คเมล์นั่นแหละ

[โดนเอาจนหมดสมรรถภาพนี่ยังไง  ::Suffocate::]

godofstalker

เฉยๆกับภาพ ลุ้นตอนจบคับ 5

[ครับ  ::Crying::]

falcon

สัมผัสได้ว่าไอ้แว่นน่าจะโดนเอาคืนหนักซะด้วย ::Horror::

[จัดไป เอามันหนักๆ  ::Angry::]

Paragraph<BB>

ชะตากรรมของไอ้แว่นคือประหารอย่างเดียวแน่นอน

[เบิกเครื่องประหารหัวไอ้เฮ้  ::YarKK::]

nakchakun

ตอนจบคิดว่าไอแว่นน่าจะได้เป็นพ่อใหม่บ้านนี้น่ะ แน่นอนๆ  ::Dribbling::

[โอ้ว มาแนวครอบครัวสุขสันต์  ::Dribbling::]

top314007

ปวกตัวจริงๆเรื่องนี้  ::Touchy::

[อ่านแล้วทำอะไรถึงปวดตัว  ::Waiting::]

ASUNA

ท่าทางไอ้แว่นอาจโดนฆ่าตายได้ตอนจบครับ
ขอบคุณที่แปลมานะครับ

[มันคงแห้งตาย   ::Hunger::]

b522055023

โอ้ยยยย เนื้อเรื่องปวดตับมาก ตอบจบผมว่า "แม่คงทนเห็นลูกโดนxxx เลยคว้ามีดแทง ผจก.ร้าน เลยอ่าครับ"

[ใช้ไขควงแทนดีกว่า กำลังดัง  ::KO::]

darkdd1999

ขอให้จบดี แม่ลูกคู่นี้ได้กลับสู้่แสงสว่างเหอะ ไม่ก็จมดิ่งสุดด้านมืดไปซะ 555555

[สุดขั้นจริงๆ ไม่แฮปปี้ก็แบดเอ็นไปซะเลย  ::Ajark::]

iten1234

แม่ ลูกเป็นทาสผู้ชาย

[เขาเลิกทาสนานแล้ว  ::Snap::]