ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หีเมียหลังจากโดนคนงาน

เริ่มโดย สมศักดิ์สมศักดิ์, พฤษภาคม 11, 2024, 10:16:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมศักดิ์สมศักดิ์

ผมให้เมียไปเย็ดกับคนงานลาว 2 คนที่สวน 1 คืนเต็ม แล้วมาให้ผมเย็ดต่อ
ปล.ชอบให้เมียเย็ดกับคนอื่น

โบ๋นานแล้วครับ เมียผมเคยสวิงกับคนแถวบ้านก่อนคบกับผมเสียอีกครับ

Bankz4

ใจดีจริงๆ เมียคงรักตายเลยแบบนี้ ลงบ่อยๆนะครับ รอติดตามผลงานเรื่อยๆ

ไม่ได้ใจดีอะไรขนาดนั้นหรอกครับ ลองเปิดใจเรื่องสวิงดูเดี๋ยวติดใจครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เธอเคยบอกว่าเคยโดนพร้อมกัน 4 คนครับเมื่อปี 62 ครับ

Pepe Indy

ได้ฟิวสุดๆครับ เดี๋ยวอาทิตนี้คืนวันศุกร์กับคืนวันเสาร์จะให้ะมียไปเติมน้ำให้หีอีกครับ