ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep2

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 26, 2022, 07:42:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songphon

น้องจัดให้น้องหายเครียดหัวสมองโล่งสักหน่อยแล้ว

uuuxxx

ช่วง coved มีใครมาอยู่ด้วยนะดีแล้ว. อย่าเครียด

ieaky

นึกถึงช่วงเวลาล๊อคดาวตอนนั้นออกเลย เครียดมากจริง ๆ ลุ้นจะตกงานมั้ย เงินเดือนก็ลดไปไหนก็ไม่ได้ งานนี้มีสาว ๆ หุ่นแม่โคพันธุ์มาอยู่ด้วยคงช่วยคลายเครียดได้บ้าง

orionnebula

Posisbest2

ช่วงแบบนี้เครียดครับ ต้องพยายามหากิจกรรมทำ

n_neng

ยุคโควิทระบาดหนักๆมีกิจกรรมแก้เครียดได้ โชคดีแล้วครับ

number6

น่าจะเป็นจุดที่อึมครึมที่สุดของช่วงชีวิตใครหลายๆคนเลย บรรยากาศที่คนยังแพนิคและไม่รู้จะเป็นยังไงต่อ แก้มก็น่าจะเป็นอีกคนที่หนักมากๆ คนเครียดๆมานั่งคุยปรับทุกข์กันและมีกิจกรรม ดีกว่าอยู่คนเดียวในห้องให้ฟุ้งซ่านแหละ อยากให้น่านฟ้าเปิดและสาวๆเริ่มกลับมาจัง

madsside

Kamonphat22

633sqd

แต่งมาแบบนี้กักตัวให้ฟ้าเหลืองไปเลย

darter

เครียดอะไรขนาดนั้น เงี่ยนมากกว่า

achuya

ช่วงนั้นเครียดกันทุกคน ทุกคนก็อยากระบายออกทั้งนั้น ผมเข้าใจแก้มดีเลย ไหนจะเรื่องานอีก

sunshine9

จำได้แม่นเลย ช่วงนั้นเครียดหนักมากครับ

cornnae

แก้มมากับสุราอีกแล้ว รอดูว่าจะไปถึงไหน

poongpong

อ้างจาก: Slave เมื่อ เมษายน 26, 2022, 05:06:35 หลังเที่ยง
หายไปนานเลยครับ.. เป็นยังไงบ้างครับ​writter...

สบายดีครับ ขอบคุณที่ถามไถ่ พอดีเข้าเว็บไม่ได้ไปพักนึงน่ะครับ เนทมันบล๊อค