ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Makh

วางแผนการไว้ดีมาก แถมยังเข้าล็อคที่อุตส่าห์เตรียมไว้ ผมว่าคงไม่น่าจะแค่รอบเดียวแน่

หวังว่าอีกไม่นานคุณเรียวโกะจะได้สมใจหวังครับ

Narawit111

กระผมขอขอบคุณท่าน(S)​Kaer มากเลยครับที่แปลให้อ่าน  โดยส่วนตัวผมชอบอ่านแนวนี้มากอยุ่แล้ว พอดูเนื้อเรื่องแล้วอยากให้ คุณเจ้าของร้านรู้เรื่องและเต็มใจ แต่มันจะไม่มีเสน่ห์​ของแนว NTR ต้องตามอ่านไปเรื่อยๆว่าเรื่องมันจะจบยังไง(S)Kaer]

Zadbo

ชอบอาจารคนนี้จริงๆ ว่าแต่ซีรีย์แกเรื่องเก่ายังไม่จบเลย  รีบออกซีรีย์ใหม่อีกละขยันจริ้งงง

nekki

อาจาร์ยวาดพระเอกไม่มีลูกกะตาอ่านแล้วแอบหลอนๆเหมือนกัน
ความจริงผัวน่าจะตื่นขึ้นมาเป็นจะๆไปเลย ntr แบบหนักหน่วงเมียโดนต่อน่าแบบนี้น่าจะได้อารมกว่า แต่คงปูเรื่องไปตอน2นะละ

Tee001

ไอ้หนุ่มนี่มันร้ายจริงๆ สมกับที่เป็นคนฉลาด  มีข้อเสนอที่นางเอกปฎิเสธไม่ลงซะด้วย แน่จริงๆ

ตอนต่อไป น้องนางเอกคงมาเห็นแล้วร่วมวงแน่นอน  ลุ้นๆๆ

elviswhat

คนอะไรจะโชคดีปานนี้ แต่ไปทำคนอื่นท้องแล้วไม่รับผิดชอบนี่มันก็ไม่โอเคเท่าไหร่นะพ่อหนุ่ม แต่มีหญิงมาให้ ยสตน แบบนี้แล้วล่ะก็เป็นใครจะปล่อยโอกาสแบบนี้ไปง่าย ๆ กันล่ะ แล้วข้อเสนอแบบนี่ไม่ได่มีมาน่ะบ๊อยบ่อย

นายไม่ได้ฝันไปหรอกชินจิ นายเห็นเมียนายทำกับลูกจ้างนายเต็ม ๆ เลย เรียวโกะนะน่ะได้เจอแบบนี้เข้าไปคงหลงหัวปักหัวปัมแน่ ๆ แบบนี้

joulez

สาวขอมาแบบนี้ แถมไม่ได้เอากะผัวมา 2 ปี เข้าทางตัวร้ายเราเลย ntr แบบเนียนๆ กินนิ่มๆ ประวัติตัวร้ายเราจัดจ้านมาก

โห ดูท่าแล้วสาวจะโดนเยอีกนาน พาลลูกคนที่ 2 3 นะนี่ ใจเทอไปหมดแล้ว

transistor

คุณนายอยากมีลูกเพราะอยากมีจริง ๆ เหรอ หรือเพราะอยากจะมีอะไรกับหมอนี้ แล้วจังหวะมันพอดีเลยใช่เหตุผลนี้มาเคลมกันแน่  ::Doubt::

FFXCY

อ่านไปตอนแรกนึกว่ารุ่นพี่เป็นน้องสาว ผู้จัดการที่มีลูกผมดำซะด้วย กลับมามองอีกทีผมคนละทรงนี่เอง

ขุ่นเมียเพิ่งรู้ตัวว่าเลือกพ่อพันธุ์ผิด

pfrankz

เสนอมาขนาดนี้คงต้องสนองให้ติดจนถอนตัวไม่ขึ้นสะแล้ว

คุณนายดูอยากได้ไอ้เด็กนี่มากกว่าลูกอีก555

น้องสาวดูตอนแนกเหมือนแฟนเก่่เลย555

jarabaman

ไอ้นี่มันบ้าจริงๆ เงินเดือนๆเยอะๆไม่เอา เห็นหญิงดีกว่าเงิน บ้าชัดๆ 555

ผมว่าน้องสาวเจ้าของร้านก็ไม่น่าจะเหลือ 555

gooda

สบายพระเอกละ แจ่มๆแบบนี้จัดกันหนักชัว
Edit:พระเอกอึดขนาดนี้ หอยต้องมีบวมแน่นอนสงสารแทนเลยอึดขนาดนี้

Akira Watanabe

::Sweat::  มันก็อุตสาห์อดทนตั้ง 3 เดือนเพื่อสิ่งนี้ คุ้มค่าจริง ๆ

::Horror:: เจอมันจับกินตับยาว ๆ แน่นอน ความจะแตกไหมนะ

tazasss01

อยู่ๆกได้ตามที่หวังเลย ต้องทำให้คุ้มกับที่รอคอยสิน่ะ

คงได้อีกหลายรอบ และคงได้น้องสาวด้วยแน่เลย

poloxz

หนีไป หนีไป มันเป็นแผน
ไม่งั้นจะหลับมาก้้้้้้ ด้้้านสว้างไม่ได้แล้ว

ผมว่ามีหวังได้ปิดร้านนี้แน่่่ๆๆๆ

มีให้ต่อยาวๆๆเลย
เอาจนกว่าคลอดแน่นแน