ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naiaofna

เจ้าของหอตั้งใจจะงาบตั้งแต่แรกแล้วใช่มั้ยเนี่ย
แล้วทำไมไม่ซั่มกันตั้งแต่ครั้งแรกล่ะ

WE ARE SON

คุณเจ้าของหอดูแลดีมากเลย ดูท่าจะรักเด็กมากๆ

ผมก็มีฝันอยากออกจากบ้าน ไปเรียนไกลๆ ไปอยู่หอ ใช้ชีวิตด้วยตัวเองแบบนี้บ้าง

ขอให้เจอเจ้าของหอดีๆ ด้วยเถ้อออ

SikerWoo

TTT

bounced

คุณเจ้าของหอนี่ร้ายกาจจริงๆ ตั้งใจกินเด็กเลยนะนี่

ไอ้หนุ่มน้อย เพิ่งได้กินของเด็ดๆอย่างนี้ก็ติดใจสิค้าบ

วิน-วิน มันต้องงี้ :)

ttuumm

ชอบความที่อยากทำให้เจ้าของหอมีความสุขไปด้วยกันครับ ไม่ตักตวงแต่แบ่งปันด้วย หยุดหื่นไปชั่วครู่เลยครับ 555

BDragonWar

BDragonWar