ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราดหน้ากับน้ำเดินสีขาว(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, มกราคม 04, 2019, 01:14:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weenew

HHHHHHHHH

ขอบคุณผลงานน่าตาม

เจ้าของผลงาน คงไม่อยากได้คำตอบแบบนี้ 
มันเหมือนไม่จริงใจ และตอบเพื่อขอดูเท่านั้น 
ปรับปรุงคำตอบด้วยครับ

alo_ha

เห็นแล้วผมจินตนาการบทบาทผมกับเมียเลย
เมียถามแย๊บมาหลายครั้งแล้วว่าเรายังไม่เคยนอนด้วยกัน 3 คนเลยเนาะ (วันปาร์ตี้ จะมีเพื่อนเมียมานอนด้วย 1 คน)
ปกติถ้าเพื่อนเมียมานอนด้วย ผมจะออกมานอนโซฟา ให้เมียนอนกับเพื่อนที่ห้องนอน
บางครั้งเพื่อนเมียก็มียั่ว มาเปลี่ยนกางเกงให้ผมดูตอนที่เมียอาบน้ำอยู่ เดือนหน้าจะมีปาร์ตี้ของกลุ่มเพื่อนๆ

และเพื่อนเมียคนนี้น่าจะมานอนด้วย ผมคิดมาหลายวันแล้วว่าทำยังไงจะได้เย็ดเพื่อนเมียคนนี้ เพื่อนๆ มีคำแนะนำไหมครับ
แล้วถ้าผมจะเข้าไปนอนในห้องนอนกัน 3 คน แล้วเนียนๆ เย็ดทั้งเมียทั้งเพื่อนเมียจะได้ไหมครับ
ช่วยแนะนำทีครับ ผมอยากเย็ดเพื่อนเมียคนนี้มานานแล้ว แต่ไม่มีโอกาสสักที

teenee4you

ผลงานท่านยอดเยี่ยมมากเลยครับ แต่ละตอน สุดยอดทั้งนั้น มาตอนนี้หายหิวเลย ราดหน้าสมใจ

โดเรม่อน

ติดตามผลงานอยู่นะครับ ขอบคุณที่ทำผลงานๆดีๆออกมาแบ่งปัน

vtklk2015

น้องหุ่นอวบกำลังดี จิมสวย ท่า doggy น่าจะเสียวน่าดูเลยนะครับ

wunman

น่าอิจฉาจังครับได้จัดของดีซะด้วย แล้วเล่าได้อารมและภาพประกอบเยี่ยมครับ

Jungle

ราดหน้าเจ้าไหนครับนี่ ขาวอวบใหญ่น่าทานจังเลย อิจฉาท่านเจ้าของโพสต์จังเลยครับ

วีระวุธ อาทิ

น้องสาวหุ่นดีหน้าตาดี อย่างงี้จัดให้หนักๆเต็มๆไปเลย

newregistry

น้องก้นสวยมากครับ
ปล.ผมชอบราดหน้าเหมือนกัน ;)

juggzeed

หุ่นอวบๆกำลังดี เห็นโครงหน้าแล้วจัดว่าสวยเลยครับ

Ta_To

หุ่นแบบบ ::Bloody:: อยากราดหน้า บ้าง ขอบคุง มากครับ

ัuffa555

::Glad:: หุ่นดีเชียวครับ
ขอติดตามเลยครับแบบนี้  ::GiveMe::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องนี้ขาวใช้ได้เลย(คนเหนือขาวอยู่แล้ว)มีอวบหน่อยๆด้วยแบบนี้เอาตายเลยคงไม่จัดแค่ครั้งเดียวแน่