ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้นอนเลยค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะชุดรึป่าว ^^

เริ่มโดย RinNaruk, กุมภาพันธ์ 12, 2019, 11:19:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RinNaruk

DR.MAN

เจอแบบนี้นอนรออยู่ในห้อง.   ใครจะมีกะจิตกะใจไปนอนหลับ

บอกเลยสู้ตายยยยย

ต่อให้ต้องฟ้าเหลือง. น้ำแห้งหมดตัว.  ตายคาอกพี่ก็ยอม  ::Hunger::  ::Hunger::

น้องรินมาทำให้พี่ขึ้นตอนสายๆแบบนี้. พี่จะไปลงกะใครล่ะเนี่ย

ดูแก้มก้นนั่นสิ. มันน่ากัดให้จมเขี้ยวจริงๆ  ::Angry::  ::Angry::

ก้อรินเงี่ยนนี่คะ ใส่สั้นมาทำงานแบบโนแพนดี้ มะกี้ก้อแอบเบ็ดใต้โต๊ะไปรอบนึง ยังไม่หายเงี่ยนเลย สงสัยต้องรบกวนพี่แมนมาช่วยซะแล้ว ::Sobad::

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะดู จะชม ผลงาน ทุกส่วนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

mr.supply

แหมชุดแบบนี้จะไม่ได้นอนก็ไม่แปลกหรอกครับ เป็นผมๆก็จัด ขอบคุณครับ

titann5555

alex2432

เปิดห้องเข้ามาแล้วเจอแบบนี้ล่ะก็ ไม่น่ารอดหรอกครับ จัดเต็มทีเลยอ่ะ ::Me?::

error

mrt006

แต่งแบบนี้อยู่กะผมก็คงไม่ได้นอนเหมือนกันแหละ

รับรองขอบตาดำแต่ฟ้าเหลืองทั้งคู่แน่ ::Hunger:: ::Hunger::

ขอบอกไว้ก่อนนะคะ ว่ารินสู้ตายค่ะ  ::Fighto::

volxon

บร๊ะ บร๊ะ บร๊ะะะะะ เจอชุดนอนแบบนี้ ใครจะนอนได้ล่ะเนี่ย สู้ทั้งวันทั้งคืนเลยแบบนี้ หุ่นดีน่าเจี๊ยะ แบบนี้ใครปล่อยให้นอนก็แย่แล้ววววววว แฮ่

เห็นซีทรูแบบนี้ใจคอไม่ค่อยดี จินตนาการผมล่องลอยไปไกลแล้วววว  เกร็งไปหมดแล้ววว ยืนตัวโก่งเลยตอนนี้  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ภาพแรก ถ่ายมุมเผลอ ดูมีเสน่ห์น่าค้นหาเหลือเกินนนนน  เจอภาพสองเข้าไปอีก โดนดาเมจจจเต็มๆ จิกตายั่วยวนนนนน
งานนี้ไม่ต้องนอนแล้ว มาๆๆ  ::WooWoo::  ผลงานชวนฝัน ได้อารมณ์ตลอดเลยยยยย  สุดยอดผลงาน ปรบมือเลยครับ ::WowWow::

ปล.ภาพเต้าตูมๆ มันน่าเม้มที่จุกจริงเลย เซ็กซี่ ยั่วยวน บาดหัวใจเหลือเกินนนนน  ละลายเลยครับแบบนี้ ::JubuJubu::

ชอบคอมเม้นของพี่จัง อ่านแล้วได้อารมณ์ฝุดๆ อยากแอ่นหีให้เลย ::Shy::

Takashima Matsumoto

ถ้าเจอชุดแบบนี้ คงไม่พ้นเป็นเพราะชุดแน่นอนครับ แต่ถ้าให้สวยขนาดนี้ต่อให้ชุดไม่เป็นแบบนี้ก็ไม่ให้นอนแน่นอนครับ ใครจะไปหลับลงหล่ะแหม่เจอแบบนี้ ชอบมากเลยครับ

ขอบคุณค่ะ  ::WooWoo::

××Mon××

ใส่ชุดแบบนี้ ก็คงไม่ได้นอนหรอกครับ คงต้องได้จัดก่อนถึงจะหลับสบาย ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ohmiyabi

ไม่แปลกหรอกครับที่ไม่ได้นอน เจอผมโดนสะกิดทั้งคืนแน่ๆ

cyborg0011

เจออย่างงี้ก็ขออดหลับอดนอนด้วยแล้ว
แทงสักหลายๆยกเด๋วก็หลับเป็นตายเอง

กี่ยกดีคะ ::Yes!::

kimber

ชอบมาก
ตอบมักง่าย  ใช้ บอร์ด ก็ นานพอสมควร แล้ว
แต่  การรีพราย  แย่มาก  การตอบ ไม่ถึง  สามพยางค์  ผิดกฎ แบน อย่างน้อย 180วัน  แต่  ท่าน ทำผิด ซ้ำซาก  เดี๋ยว ส่งรายชื่อ ให้ แอดมิน  พิจารณา แบนถาวร
จากผู้คุมกฎ