ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตอนเรียนก็ดูเรียบร้อย ใสๆ หวานๆ(งานผมเอง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:12:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

มีของดีๆเด็ดๆมาสังเวยให้ตลอดๆ ถึงเป็นของขวัญวันแห่งความรักที่ผมชอบมากๆๆๆ เลยละครับ

โดนของใหญ่เข้าไป คงจะดิ้นระริกๆเป็นแน่แท้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

attawit2524

เรียบร้อยแต่ภายในร้อนแรงกับเรื่องอย่างว่า ต้องมีกันบ้างละครับ

nowhereman

ฟังเสียงครางแล้วขึ้นเลยครับ  สงสัยน้องเค้าจะเรียนเครียดไปนิด

Allnew Seethong

มีนักศึกษา​แบบนี้อยากเป็นอาจารย์​ขึ้นมาทันที

นสารัธ มาติม

เคยเจอสมัยเรียนครับ ทำครั้งแรกเธอบอกให้พอแต่ครางไม่หยุดแถมยิ่งห้ามเรา ตัวเองกลับเด้งใส่ไม่หยุดเลย

sphinx

เคยเจอมาเหมือนกันนะ แต่ยังไม่เท่าในคลิปเสียง

solofancy2

แค่เสียงก็เด็กแล้วครับ ยิ่งถ้าเห็นตอนหน้าสวยๆยิ่งได้อารมณ์อีกเยอะแน่ๆ

RinNaruk

หนูเองก้อเปนเด็กเรียบร้อยนะ เป็นดาว รร เรียนดีกิจกรรมเด่น ประกวดนู่นนี่นั่นมากมาย ตั้งแต่ ม.1-ม.6 ใครจะรู้ว่าหนูเสียตัวตั้งแต่ ม.5 แถมเรียกได้ว่าเสพติดเลยก็ได้ หนูแอบไปเย็ดกะแฟนทุกครั้งที่มีโอกาส ซึ่งส่วนใหญ่90% เย็ดแบบเอ้าดอร์ทั้งนั้น ทั้งในห้องน้ำสาธารณะ ในป่า ในถ้ำ ท่อในของเล่นเด็กที่สนามเด็กเล่น บันไดหนีไฟ  บราๆๆ ตอนนั้นยังเด็กยุ เข้าโรงแรมไม่ค่อยได้ เลยต้องหาตามมุมตามหลืบเอา หนูเองก็ไม่คิดว่าจะหื่นได้ขนาดนี้เหมืนกันค่ะ

Crystal Blood

ฟังแค่เสียงก็สุดยอดแล้วถ้าได้สัมผัสตัวจริงจะแค่ไหน

san2503

เคยเจอเหมือนกันครับ น้องเรียบร้อยมากๆ แต่พอเสียบเขาไปแล้วเหมือนเป็นคนละคนกันเลยครับ 

rotary

แต่เสียงก็อ้อนสุดๆแล้ว. ยิ่งเห็นหน้าตามรูปอีกโอ้ยละลายย

atp2552

น้องสวยจังน่าอิจฉาอ่ะทำไมพาสาวๆสวยๆได้บ่อยจัง  ::GiveMe::

splived

อาจารย์ครับ มีตอนซั่มให้รับชมไหมครับจารย์ ::Bloody:: ฟังแล้วเสียวแทนเลย