ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิธีบูชา ค โดยเมียกะหรี่ หิวน้ำ

เริ่มโดย Domons, พฤษภาคม 07, 2023, 02:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Domons

วันนี้้อะเมียกะหรี่ ร่านควย
อยากโดนควยใสหีบ้าง เพราะเธอรู้ว่าผมมีเมียกะหรี่หลายคน...

กลัวว่าผมจะลืมรสชาตหีกะหรี่ของมัน เลยพยายามอ้อนควยอย่างหนัก

เลยจัดน้ำข้นๆให้ ก่อนกลับบ้าน อ่อตอนเย็ดท่าหมามันชอบให้เรียกว่าอีกกะหรี่ด้วย....

เย็ดมันส์หีไหมอีกกะหรี่....
เย็ดมันส์ที่สุดเลย เย็ดเมียกะหรี่บ่อยๆนะ...
ดีมากอีกะหรี่ เอาน้ำควยผัวเป็นรางวัลใส่หน้า แล้วกินให้หมดนะ อีดอก

เมียกะหรี่: ได้สิผัวจ๋า จะเป็นกะหรี่ให้ผัวนะคะ ขอบูชาควยพี่
ให้เป็นผัวของอีกกะหรี่คนนี้ตลอดไปนะ...

ดี..เย็ดคราวหน้าจะให้เอาดอกไม้กับทองคำเปลวมาบูชาควย แปะควยนะ ...
อีกะหรี่ที่แสนดี

ถ้าอยากเห็นอีกจะหรี่บูชาควยด้วยดอกไม้พวงมาลัยคล้องควย กับแปะทองคำเปลวบูชาควย ...ลงชื่อรอไว้ครับ

gumpxxxx

มุมกล้องสวยมาก รอชมภาพอื่นๆอีกนะครับ

Kewkew1150

ถ้าได้แบบส่วนตัวยังงี้ เมียไม่ต้องมีเลย

kewkew1112

ไปสรรหาเมียกระหรี่จากที่ไหนครับ เยอะจังเลย
อ้างจาก: Domons เมื่อ พฤษภาคม 07, 2023, 02:34:35 ก่อนเที่ยง
วันนี้้อะเมียกะหรี่ ร่านควย
อยากโดนควยใสหีบ้าง เพราะเธอรู้ว่าผมมีเมียกะหรี่หลายคน...

กลัวว่าผมจะลืมรสชาตหีกะหรี่ของมัน เลยพยายามอ้อนควยอย่างหนัก

เลยจัดน้ำข้นๆให้ ก่อนกลับบ้าน อ่อตอนเย็ดท่าหมามันชอบให้เรียกว่าอีกกะหรี่ด้วย....

เย็ดมันส์หีไหมอีกกะหรี่....
เย็ดมันส์ที่สุดเลย เย็ดเมียกะหรี่บ่อยๆนะ...
ดีมากอีกะหรี่ เอาน้ำควยผัวเป็นรางวัลใส่หน้า แล้วกินให้หมดนะ อีดอก

เมียกะหรี่: ได้สิผัวจ๋า จะเป็นกะหรี่ให้ผัวนะคะ ขอบูชาควยพี่
ให้เป็นผัวของอีกกะหรี่คนนี้ตลอดไปนะ...

ดี..เย็ดคราวหน้าจะให้เอาดอกไม้กับทองคำเปลวมาบูชาควย แปะควยนะ ...
อีกะหรี่ที่แสนดี

ถ้าอยากเห็นอีกจะหรี่บูชาควยด้วยดอกไม้พวงมาลัยคล้องควย กับแปะทองคำเปลวบูชาควย ...ลงชื่อรอไว้ครับ