ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ่ายเล่นบนรถแท็กซี่ หวังว่าพี่คนขับจะเห็นสักนิดนะ

เริ่มโดย Innocentcouple, พฤษภาคม 31, 2023, 08:15:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

กลับมาลงในนี้บ้างให้หายคิดถึง เนื่องจากเบื่อคนที่ชอบตอบด้วยอีโมจิ หรือตอบมักง่าย ทำให้ไม่ค่อยอยากมาลงในนี้

รอบนี้จะมาลงอีกบ่อยๆนะคะ หวังว่าจะชอบ เชตชุดนี้ใส่ออกไปเที่ยวบ่อย และโดนมองแรงประจำ  ::Horror::

เด๋วกระทู้หน้าจะเอาชุดแบบเต็มๆมาให้ดู ขอกำลังใจจากทุกคนให้ทำต่อด้วยนะคะ ชอบอ่านคอมเม้นมากๆ(ที่ดีๆนะคะ)

มีคลิปที่ถ่ายตอนแฟนมือซนเล่นนมมาให้ดู555555  ::DookDig::

ขอคำแนะนำหน่อยค่า อยากได้สถานที่เที่ยว ที่แต่งตัวโชว์ๆไปเดินได้อย่างปลอดภัยอ่าค่ะ

พอจะมีแนะนำไหมคะ  ::Crying::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

j_manus

subjang

ถ้าผมเป็นคนขับแท็กซี่คงไม่มีสมาธิขับรถแน่เลยครับ

Innocentcouple

ขอคำแนะนำหน่อยค่า อยากได้สถานที่เที่ยว ที่แต่งตัวโชว์ๆไปเดินได้อย่างปลอดภัยอ่าค่ะ

พอจะมีแนะนำไหมคะ  ::Crying::

cyborg0011

DeMo20220

คนับรถเจอผู้โดยสารแบบนี้เข้าจะมีสมาธิมองทางไหมเนี่ย?

สงสัยสายตาจะเบนมองแต่กระจกส่องหลัง ::Horror::

nowhereman

คนขับไม่น่ามีสมาธินะครับ เห็นคนมาเขี่ยเล่นอยู่ด้านหลังแบบนี้
ส่วนสถานที่ คงต้องไปตามต่างจังหวัด แบบขึ้นเขาเล่นน้ำตก ไม่ก็ทะเลที่่ต่างชาติเยอะๆ เพราะน่าไม่ค่อยสนใจคนอาบแดด

psycho-field

ขาวน่ากินนนนเหมือนเดิม
แหวกลึกแบบนี้ใส่เดินยังไม่ให้หลุดครับเนี่ย ร้ายกาจมาก

จริงๆโซนกลางเมืองแบบสยาม ก็พอมีเห็นอะไรแบบนี้บ้างนะครับคนพลุกพล่าน ใครจะมาคุกคามก็ยากหน่อย

ผมยังพยายามหาช่องทางติดตามผลงานอยู่นะครับ

Thanee_samsung

พี่แท๊กซี่คงมองกระจกหลังบ่อยๆแน่ๆ เพราะมีของดีให้ชม

napalm007