ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

นายโทนสาวๆแต่ล่ะคนนี่หลายสไตล์เลย น้องมิ้นต์ก็แบบนึง ดังอีก แก้ด้วย ช่วงนี้ฮาเร็มชัดๆ ::Fighto::

jamesbuff555

ขอบคุณครับ
พี่เตยก็อ่อยจัง จัดให้เจ๊แกที
ส่วนมิ้นก็เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา จัดให้ติดใจเลย

kpnttn

ก็น่าจะมีอารมณ์ร่วม ไปพร้อมๆ กับมีความหลังฝังใจล่ะมั้ง เลยกั๊กๆ มาเจอกับพี่โทนที่มีปมเหมือนกัน เลยต่างคนต่างกั๊ก กะเจอเจ๊เตย กขค อีก สนุกเลย

เอ้า จบบบ จขกท ก็กั๊ก ต้องรอลุ้น Part 3 อีกสิเนี่ย Return อีกรอบมั้ย (FC แก้ม)

The maiji

บอกจะให้ก้อให้ง่ายๆเลยนะ และนี้ใด้ไปมีอ่ะไรกับผวกพี่เตยต่อเปล่าเอ๋ยหรือมีแค่นี้จริงๆ

G_U_ KuKu

robertrobin

พี่เตยวนเวียนมาแบบนี้สงสัยอยากจุกกับนายโทนสักทีนะครับ ส่วนน้องมินต์ เดาไม่ถูกเลยว่าต้องดูแลยังไงถึงจะถูกใจนะครับ ส่วนเกมของสาวๆมันจะเป็นแบบนั้นจริงไหมนะ เอาใจช่วยครับ

นายโทนเด็ดขาดจริงๆ ตัดขาดสาวๆแบบนี้เลย
สู้นะครับ รอติดตามpart3อยู่นะครับ

porchai

ขอบคุณครับ
น้องมิ้นจะยอมอีกแล้ว ฝืนใจหรือเปล่าหรือกลัวนายโทนจะน้อยใจ
พี่เตยก็เหมือนจะ.........

stepinw5555

ประสบการณ์ช่วงวัยรุ่นเยอะจริงๆเลยนะเนี่ย ได้รู้จักสาวๆเยอะแยะเลย

namona

อ๊ะ....เสียงสวรรค์สิ ^^
เก็บเกี่ยว กักตุนความสุขไว้ให้มากที่สุดในยามที่มีโอกาส ^^
ขอบคุณครับ