ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonlyseam

ทำไมไอเทมหยุดเวลาเริ่มพัฒนาไปไกลแล้วฟะเนี่ย 5555 ขอบคุณครับ ชอบสุดคงนาฬิกา ใช้ง่ายดี

Gingo

amlan

เอาตรงๆนะ คือผมงงว่ามันโอลิมปิคยังไง

อ่านเอามันส์นะ ไอ้บุหรี่นี้ก็หยุดเวลายังไง

ผมว่าเนื้อเรื่องมันไม่ค่อยได้ไหม

Palow

liverpudlian

ัuffa555

resistance

ผมชอบฝั่งแว่นvrมากกว่านะครับบุหรี่มันมีข้อจำกัดเรื่องของเวลาและควันที่เราต้องดมมันเกือบตลอดเวลามะเร็งปอดถามหาแน่นอน

Surapitch Kittavongse

xfreestylex

แต่ถ้ามีคนผ่านมาก็เห็นอ่ะดิ พวกนาฬิกาน่าจะดีกว่านะ 5555

yellowmonkey

Plank Ton

บุหรี่แบบนี้ซื้อได้ที่ไหนคับ จะได้ไปใช้กับครูที่รร.บ้าง อิอิ

Varawuth000 Jida

dint.6424

เป็นมะเร็งตายแน่นอนแบบนี้☺☺
วิถีใหม่แห่งการหยุดเวลา

reppok111