ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน 5 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 29, 2021, 10:31:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ (ใครกลับมา Edit ขอให้ถูกหวยด้วยนะครับ อิอิ)

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=253178.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

หลังจากวันนั้นผมก็ไม่เจออาจารย์พี่ขวัญในตอนกินข้าวเที่ยงอีกเลย มีเจอบ้างก็แค่ก่อนเข้าเรียนหรือระหว่างคาบเรียนที่เดินสวนกันนิดหน่อย แต่ทุกครั้งที่เจอกันก็เหมือนแกจะทำตัวแปลกๆ หรือไม่ก็มีอาการแปลกๆ ทุกที ส่วนมากจะหน้าแดงก้มหน้า หรือไม่ก็อยู่ดีๆ ก็เม้มปากขมวดคิ้ว หรือว่าแกยังไม่หายป่วย แต่ถ้าป่วยหลายวันขนาดนี้ก็ควรจะไปหาหมอ เอ๊ะ หรือว่าแกจะไปหาหมอมาแล้ว แต่อาการขนาดนี้หมอก็น่าจะแนะนำให้พักผ่อน ทำไมอาจารย์พี่ขวัญถึงได้ดื้ออย่างนี้นะ

วันนี้ก็วันศุกร์แล้ว ผมก็ต้องมีเรียนตั้งแต่เช้า ส่วนเมื่อคืนไอ้ริวคุงก็ส่งรูปมาสี่ห้ารูป เป็นรูปสาวสวยโดนลิงอุ้มแตงหันหน้าออกอยู่ข้างถนนโดยคนอุ้มได้ปิดหมวกโม่งกับใส่แว่นดำด้วย รูปสองสามก็เป็นสาวคนนั้นโดนรุมเย็ดแต่เหมือนผู้หญิงคนนั้นจะถูกมัดมือไขว้หลังนะ แล้วก็มาเฉลยจากรูปที่สี่เพราะเป็นรูปที่โดนอุ้มห้อยหัวแบบหกเก้าให้อมควย จึงทำให้มองเห็นได้เลยว่าข้อมือของเธอถูกมัดไข้หลังไว้อยู่ แต่สีหน้าเธอตอนนั้นควรจะทรมาณมากแต่ก็เหมือนจะยิ้มมุมปากด้วยเล็กน้อยด้วยทั้งๆ ที่ควยกำลังอยู่ในปากเธออย่างมิดโคน รูปที่ห้าจะเป็นรูปเธอจูบกับผู้หญิงอีกคนนึงแต่ทั้งสองจะมีผ้าผูกตาปิดไว้ และรูปสุดท้ายคือรูปเธอโดนแซนวิชนอนหงายเงยหน้าโดนเย็ดปาก ไอ้ริวคุงส่งรูปท่านี้มาให้ดูก็หลายรูป แต่รูปนี้ที่แปลกไปก็คือจะมีรอยดูดเต็มหน้าอกเธอไปหมด ทั้งเต้าเธอร่องอกเธอรอบหัวนมเธอ ถ้าดูดีๆ ก็จะมีรอยฟันกัดด้วยอีกสองสามรอย แต่ก็เว้นไว้ตรงเหนือเต้าถึงคอก่อนที่จะมีอีกรอยนึงคือที่ซอกคอด้านซ้ายของเธอ และที่สำคัญทุกรูปจะเห็นหน้าผู้หญิงคนนั้นได้ชัดมากเหมือนจงใจ และที่สำคัญใบหน้าของผู้หญิงคนนั้นก็คือใบหน้าของอาจารย์พี่ขวัญเหมือนเดิม แต่ก็นะภาพตัดต่อก็แบบนี้แหล่ะ จงใจให้เห็นหน้าชัดๆ แต่ไม่ว่ายังไงก็ตาม ผมก็ใช้รูปพวกนี้จินตนาการตอนชักว่าวได้ดีทั้งก่อนนอนเมื่อคืนและในตอนเช้าตอนอาบน้ำก่อนไปเรียน

วันนี้ผมมาที่มหาลัยเช้ามากเหมือนทุกครั้ง ตั้งแต่มีได้รูปอาจารย์ขวัญที่ไอ้ริวส่งมาให้ผมก็น้ำแตกเร็วขึ้นเยอะลดเวลาในห้องน้ำของผมไปได้มาก บางวันก็เล่นไปสองน้ำสบายตัวทั้งวันเลย ถึงจะเป็นภาพตัดต่อแต่ก็ทำได้เนียนมากจนแทบไม่ต้องใช้จินตนาการ จนบางครั้งผมก็คิดว่าภาพพวกนี้เป็นภาพจริงๆ เพราะเนียนมากจนดูไม่ออกเลยทีเดียว แต่ก็นะ อาจารย์พี่ขวัญเป็นกุลสตรีสุภาพเรียบร้อยมีการศึกษา คงไม่มาทำอะไรที่มันดูร่านๆ ต่ำๆ แบบนี้หรอก​ ถ้าพวกไอ้ริวคุงทำแบบนี้กับเธอจริงๆ​ ยังไงเธอก็ไม่ยอมอยู่แล้ว พอผมมาถึงมหาลัยก็รีบไปกินข้าวเช้าที่โรงอาหาร ปกติอาจารย์พี่ขวัญจะไม่มีสอนช่วงเช้าของวันศุกร์ แต่เธอก็จะมามหาลัยแต่เช้าเพื่อไปทำวิทยานิพนต์ของเธอ แต่ว่าอีกห้านาทีจะแปดโมงเช้าแล้วทำไมเธอยังไม่โผล่มาสักทีนะ เอ๊ะนั่น รถอาจารย์พี่ขวัญ รีบไปทักทายแกก่อนดีกว่า

มิกซ์ "อาจารย์พี่ขวัญ สวัสดีตอนเช้าครับ นึกว่าจะไม่เจอหน้าพี่ขวัญก่อนเข้าเรียนซะแล้ว"

อ.พี่ขวัญ "สะ..สวัสดีตอนเช้าจ้ะนายมิกซ์" อาจารย์พี่ขวัญมีอาการแปลกๆ อีกแล้ว หรือว่ายังจะมีอาการป่วยอยู่อีกนะ นี่ก็นานแล้วที่ไม่ได้ชวนแกไปกินข้าวเย็น ลองชวนดูดีกว่าเผื่อจะได้ถามไถ่อาการบ้าง แถมช่วงนี้ไอ้พี่แม็กซ์ก็ไม่อยู่ซะด้วย อิอิ

มิกซ์ "ตอนเย็น อาจารย์พี่ขวัญว่างไหมครับ ว่าจะชวนไปกินข้าวเย็น แหะๆ"

อ.พี่ขวัญ "อืม.. เย็นนี้พี่ไม่น่าว่างนะ ต้องรีบทำวิทยานิพนธ์ต่อ ตอนนี้ก็เลทไปมากแล้ว..ส์" แป่ว หน้าแตกอีกแล้วเรา

มิกซ์ "ไม่ว่างอีกแล้วหรอครับ อุ้ย!! จะแปดโมงแล้ว ผมไปเรียนก่อนนะครับเดี๋ยวเข้าเรียนไม่ทัน"

อะไรกันหว่า ช่วงนี้อาจารย์ไม่ว่างตลอดเลย หรือว่าจะติดคิวไอ้ริวคุง ก็นั่นสินะเพราะตัวเราเองแท้ๆ ยิ่งวันนี้เป็นวันศุกร์อีก ไอ้ริวคุงคงไม่ปล่อยให้ว่างหรอก หวังว่าอาจารย์พี่ขวัญจะแค่ไปเอ็นเตอร์เทรนจริงๆ ด้วยเถิ้ด แล้วผมก็เรียนคาบเช้าสองคาบยาวๆ ไป แล้วก็ไปกินข้าวเที่ยงที่โรงอาหาร ผมกับเพื่อนๆ ชอบไปนั่งกินริมๆ หน่อยจะได้มองวิวได้บ้าง และที่สำคัญเพื่อนๆ ผมก็จะได้มองสาวๆ ไปด้วย ส่วนผมเองพอกินเสร็จก็ได้แต่ทิ้งข้อความไปให้อาจารย์พี่ขวัญ แต่กว่าเธอจะตอบมาได้ก็ครึ่งค่อนวัน แล้วผมก็แอบได้ยินภารโรงสองคนคุยกันจากทางด้านหลัง

ภารโรง1 "วันนี้เด็กลุงหนอมแม่งเย็ดโคตรมันเลยว่ะน้าอาจ"

ภารโรง2 "กูก็ว่างั้น แต่กูว่าตอนนี้อีนั่นคงหีฉีกไปแล้วมั้ง พี่หนอมแม่งเย็ดดุชิปหาย"

ภารโรง1 "แต่ผมว่าเสียงมันคุ้นๆ นะ เหมือนเคยได้ยินที่ไหนมาก่อน"

ภารโรง2 "กูก็กำลังคิดอยู่เหมือนกัน แต่คิดยังไงก็คิดไม่ออก รู้งี้จับมันมาดูหน้าก็จบเรื่อง"

ภารโรง1 "แต่รอบนี้ไม่ใช่กระหรี่แก่ๆ เหมือนทุกครั้งนะ ไม่รู้ว่าแกไปหามาจากไหน"

ภารโรง2 "จากไหนไม่รู้ล่ะ แต่กูแม่งจินตนาการเป็นอีหลิวไปแล้ว 555"

ภารโรง1 "เหมือนผมเลยอา ลุงหนอมแกก็บอกว่าตอนแกพากระหรี่มาเย็ดทีไรแกจะจินตนาการถึงอีหลิวทุกที สงสัยแกจะชอบอีหลิวจัดๆ"

ภารโรง2 "แต่กูว่าเสียงมันก็เหมือนอีหลิวอยู่นะ หรือไม่ก็เหมือนอีขวัญเพื่อนมัน"

ภารโรง1 "หูแว่วหรือป่าวอา แก่แล้วหูก็เป็นแบบนี้แหล่ะ"

ภารโรง2 "เออ เป็นใครก็ชั่งเถอะ แค่ได้เย็ดก็ฟรีก็บุญถมเถแล้ว แถมไม่ใช่กระหรี่แก่อีก"

ภารโรง1 "อาก็พูดถูกของอา อีหลิวแม่ก็แต่งตัวยั่วชิบหาย ถ้าได้เย็ดครั้งจะไม่ลืมพระคุณ"

ภารโรง2 "นั่นสิ เห็นทีไรแม่งควยลุกทุกที แต่อีขวัญแม่งแต่งตัวมิดชิดชิบหาย สองคนนี้เป็นเพื่อนกันได้ไงวะ"...

ภารโรงสองคนนี่พอไปเจออะไรก็จะมาคุยเสียงดังในโรงอาหารนี้ตลอด  

มิกซ์ "อ๋อครับ แล้วมีน้ำอะไรขาวๆ ติดที่มุมปากอ่ะครับ" ผมเห็นที่มุมปากแกมีน้ำอะไรขาวๆ ติดอยู่ หรือว่าแกจะแอบเข้าไป...

คุยกับผู้แต่ง

ขอแรงเพื่อนๆ ตามไปเพิ่มยอดวิวในเวปนี้ให้หน่อยนะครับ แหะๆ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1

ขออนุญาตฝากผลงานด้วยนะครับ เวปนี้เนื้อหานำไปไกลแล้วนะครับ อิอิ (เนื้อหากำลังเข้มข้นมาก อิอิ)
https://fictionlog.co/u/Worming

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=255198.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

artherox

เมื่อไหร่มันจะเชื่อว่าไม่ใช่รูปตัดต่อนะ สงสัยต้องเห็นกับตาแล้ว

niwat_999

ชอบเอารูปอาจารย์พี่ขวัญไปชักว่าวไม่คิดจะเอาตัวเป็นมาแทนมือเหรอ

จรัญ บุญชู

DarkGearmour

เวรกรรมของจารย์ขวัญ
มีลูกศิษย์อบบนี้
ก็บานไปเถอะ เหอ เหอ
ว่าแต่จะได้เปน ผอ. ไหม นายมิกนี้

I2ta3ta3

1819

เป็นเรื่องที่ยาวมาก จะ4ปี แล้ว เนื้อเรื่องดำเนินไปยังไม่เท่าไหร่    นายมิกซ์ ก็ได้แต่ จิตนาการไป ว่า เป็นรูปขวัญตัดต่อ  แล้วตัวเองเอาไปว่าว     สมมุติว่า เรื่องจบ พี่แม็ก รับรู้ว่า ขวัญโดนจนไม่เหลือชิ้นดี แล้ว ทิ้งไป นายมิกซ์ต้องรักขวัญ และดูแลขวัญ ให้มากๆๆๆ อย่าทิ้งไปนะ  เรื่องมันเกิดจากเอ็ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

olemantu

ไม่รู้ว่าลูกศิษย์กับอาจารย์ใครโง่กว่ากัน แต่ก็อย่างว่าละตอนนี้ต่างคนต่างมีชนักติดหลัง คงทำอะไรไม่ได้หรอกมั๊ง

grindsaw

อ่านมานานแต่วนกับ อ.ขว้ญ ตลอด น่าจะเปิดเรื่องราวให้ชัดขึ้นมาได้แล้ว ยังไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ใครอยู่เบื้องหลัง

Treo Chan

songsak

whatds5528

The maiji

ซื่อเกินเลยไม่รู้ว่ารูปจริงหรือตัดต่อและเมื่อไรจะรู้ความจริงนะ