ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Tonari no Kanojo | แฟนสาวข้างบ้าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 07:14:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
3. ต้องเม้นท์เรื่องนี้ก่อน(ไม่ได้ซ่อน)ถึงจะมีสิทธิ์อ่านเรื่องต่อไป

1-8

siwapeeza

มาถึงก็จัดกันซะแบบงงๆเลย เหมือนนางเอกไม่พอใจ แต่ก็เหมือนติดใจให้มาเอาใหม่นะเนี้่ย 5556

nowhereman

น้ำสองยังแตกไวอีก สาวคงไม่สบอารมณ์ มีเรียกซ่อม ว่าแต่พรุ่งนี้จะอืดกว่านี้ไหม

keatmano

ตอนแรกอ่านนึกว่าฝ่ายชายกำลังมโนไปเองอยู่ .... แต่มีคู่ซ้อมดีๆแบบนี้ สกิลอัพเร็วแน่

mindza2212

ไม่มีเกริ่นนำอะไรกันเลยเปิดมาก็จัดกันซะแล้วแต่พระเอกนี่ไก่อ่อนจริงๆแป๊ปเดียวแตกรัวๆ

bluesky11

ภาพชัดมากครับ เปิดมาก็โดนผู้หญิงสวนมวยซะเลย ผู้ชายต้องฝึกอีกหบายยกเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

MooOon

เอาตรงๆ งง เนื้อเรื่องมาก เป็นมายังไง ก็ยัง งง 555+

มาถึงก็จัดกันเลย ตอนจบก็เหมือนนางเอกเป็นคนคุมเกม

ได้อีก เพราะเหมือนนางเอกยังไม่พอใจเท่าไรเลย .....

ทำไมรู้สึกเหมือนว่ามันจะมีเนื้อหาหลักก่อนจะมาเปงภาพสีหว่า?

อันนี้บทนำครับ เนื้อเรื่องจริงยังไม่มา

kazu36

ดูเหมือน คาซึมิซัง จะยังไม่พอนะ รอบหน้า ต้องปรับตัวใหม่

CoolNook Thangsakul

มาถึง ก้อจัดกันแบบ งงๆ เลยแหะ แต่เปิดด้วยภาพส ก็แจ่มมิใช่น้อยเลย

heromomo

มาก็จัดกันเลยยังงงๆอยู่ แต่ว่าก็ยังมีนัดกันมาเอาอีกคงจัดกันยาวๆแน่

Tdestiny

เรื่อวนี้ไม่ต้องเน่นเนื้อเรื่องครับ

มาถึงจัดกันเลย แถมนางเอกรุกหนักดีครับ

นายไข่ย้อย

มาถึงก็ลุยกันเลย แบบนี้ตอนต่อไปต้องมีเงี้อนงำ อะไรแน่ๆ ::Shy::
อิอิอิ

alaaum

พรุ่งนี้จะต่อไหวมั้ยเนี่ยแบบนี้

ไม่ไหวต้องไหวสินะ

jarabaman

อันนี้บทนำใช่มั้ยครับ ถึงมีเนื้อหาแบบงงๆนิดหน่อย รอตอนเต็มเลยครับ 555

ddcc

ใครเป็นใคร อยู่ดีมาหนีบแบบนี้ได้ไง5555 สกิลพระเอกอ่อนแบบนี้ยังต้องฝึกอีกเยอะสินะ ::HeyHey::