ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st23652

มันแปลกๆนะ พลังขี้เกียจ555

097898117

rewrite ใหม่รอบนี้ขอจนจบเลยนะครับ คราวที่แล้วยังคาๆอยู่เลย

sundome

ขอบคุณครับ รออ่านมานานเลยครับ ::Reader::

omlet

ชอบนิยายแนวนี้มากครับ 
ขอบคุณครับ

wilunx

ขอบคุณครับ
อยากรู้ว่า พลังของ เจ้าแห่งการขี้เกียจ จะทำอะไรได้ขนาดไหน
::GiveMe::

taton

เนื้อหาโอเคแล้วครับ..ช่วงแรกมีเกริ่นนำในส่วนของตำรวจด้วย(ทำให้อยากติดตามว่าเกิดอะไร..ยังไงต่อไป)  ขอบคุณสำหรับผลงานครับ
ปล.อย่ารีไรต์จนลืม ที่จะแต่งต่อให้เสร็จนะครับ

systemtae

cd13579

แอบอิจฉาเริ่องนี้นะพลังมันง่ายสะดวกกว่าความโกรธเยอะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

larvi-

อยากรู้บาปอื่นเช่น pride ;ว่าจะโหดแค่ไหน
แต่ก็ขอบคุณที่กลับมาครับ

jaster ja

ชอบมากครับมีพลังแบบนี้ สนุกมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

yoyoman

thanapongki

รอนานเลยครับเนื้อเรื่องกำลังมัน หายไปเลย

Rick-Brownman

รอคอย ซีรีย์ 7sin นานมากแล้วครับ จนอดคิดไม่ได้ว่าคงเลิกแต่งไปแล้ว ขอขอบคุณที่กลับมาแต่งให้อ่านต่อนะครับ

intanianoi

vpmman

เริ่มมาก้หนุกแล้วววว จัดไปๆ