ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong_darkelf

ได้อ่าน Jap นานละ ไม่มีคนแปล eng เลย ขอบคุณสำหรับแปลไทยครับ ปล.คุณป้า สวยจังคับ

fallenversa

รู้สึกหม่นหมองยังไงไม่รู้เรื่องนี้
แต่มีถึง 6 ตอนผมจะขอดูต่อละกันนะ

purin

purin

::HeyHey::

อ้างจาก: WE ARE SON เมื่อ มีนาคม 05, 2019, 08:29:25 หลังเที่ยง
พลอตเรื่องน่าติดตามดีนะคัป ความผิด-ถูกที่ถูดตัดสินด้วยกฎของตระกูล ก็โอเคนี่นาาา จะได้ไม่ต้องรู้สึกผิด

สาวใหญ่กำลังดี ถึงจะไม่ใช่ป้า สาย milf อย่างผมขอแค่คุณมานะก็พอละ
::DookDig::

คุณมานะน่ารักมาก นึกถึงคุณน้าในซอยเดียวกันตอนเด็กๆ ตอนนั้นเด็กมากแต่ยังจำน้าคนนั้นได้จนวันนี้ ไม่ใช่ว่าจำหน้าได้ชัดหรอกนะคัป ชื่อยังจำไม่ได้ด้วยซ้ำ แต่ความรู้สึกมันชัดเจนมาก แล้วก็คิดถึงอยู่บ่อยๆ เพราะน้าเค้าเอ็นดูเรามาก รักเราเหมือนลูกคนนึงเลย แต่จะต่างกับแม่ตรงที่ไม่ขี้บ่น ไม่ดุ ไม่ตีนี่แหละ เลยไปเล่นที่บ้านน้าเค้าบ่อยๆ 555555

แล้วอยู่ๆ น้าเค้าก็ย้ายบ้าน ตอนนั้นผมยังอนุบาลอยู่ด้วยซ้ำมั้ง หรือ ป.1 ไม่ได้เจอกันจนวันนี้ ไม่มีข้อมูลจะติดต่อด้วย เหลือแต่ความทรงจำดีๆ ที่ฝังแน่นมาจนวันนี้

ถ้าได้เจออีกซักครั้งจะเข้าไปกอดให้แน่นๆ เลย

เป็นคล้ายๆกันนะ ดอนเด็กๆแอบชอบพี่สาว รุ่นพี่ พอวัยรุ่นก็ชอบอายุเท่ากัน เพื่อน พออายุเยอะๆดันชอบเด็กซะงั้น

I2eI3oI2n D Ace

ครอบครัวอะไรกันเนี่ยบังคับแบบนี้เห็นใจฝ่ายหญิงบ้างสิแต่พอทำบ่อยๆเดียวก็จบแบบแฮปปี้เองหละ

ดีนะที่ทำกับคนที่ชอบคง/ม่ได้รู้สึกแย่เกินไปแต่ไหงไม่เอาสัญญาณโทรศัพท์มาด้วยฟะใจร้าย

B.

เป็นกฏที่ดีครับ คุณป้าสวยอีก หนุ่มน้อยก็คงตั้งตัวไม่ทันเจอเรียกมาแบบนี้ ถ่าเรื่องจริงมีงี้ อูยยย

Runlove

ทำให้ท้องแล้วก็จากไปของดีแบบนี้ต้องเอาสิ ใครโง่ไม่เอา

มอยสตรอง

น่าสงสารหนุ่มน้อยซุบะรุ ยังไงก็ไม่น่าจะมีทางเลือกแล้ว กินน้ำมะพร้าวเยอะๆ นะ ลุง 64 ยังไหวเลย

ชื่อเรื่องต้องตั้งใหม่ว่า ตั้งท้องวุ่นวาย กับโทรศัพท์ของนายที่ไม่มีสัญญาณ อิอิ