ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tao atp

ปรางคงไม่ใช่แอบเล่นละครหรอกนะ รึว่าแอบมาหลายเดือนแล้ว

ขาวดำ

คุณวางเนื้อเรื่องได้น่าสนใจและติดตามดีจริงๆ ถึงจะไม่ใช่แนวทางที่ผมชอบก็ตาม ถ้าว่ากันตามตรงล่ะก็นะ 

แต่ผมก็ต้องยอมรับว่า เรื่องแบบนี้มันดึงดูดความอยากรู้ได้เป็นอย่างดี ติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ 

เพราะก่อนมาอ่านตอนนี้ ผมได้ทราบมาก่อนว่าผู้แต่ง มีเมียมาแล้ว 2 คนนึงสดๆซิงๆ แต่คนมาทีหลังผ่านอะไรมาเยอะ แต่สุดท้ายท่านก็อยู่กับคนมาทีหลัง

ผมก็คิดเอาเองว่าเรื่องนี้น่าจะใบ้บอกผมได้เป็นอย่างดี ^^
มันก็ไม่แน่

เสพสม

cavagna

มันแปลกๆแล้วนะครับ จริงๆ ตองเอาเรื่องเขาซิ แต่นี้จะให้เป็นสามีอีกคน

xijikoh

oat826

Thebigone

ถ้าเป็นผมก็สวย เราจะได้อ้างเหตุผลไปมีผู้หญิงอีกหลายๆคนเลย แล้วก็โทรมาบอกกับเธอว่าทุกคนเป็นเมียผมนะ ต้องดูแลทุกคนเลย แล้วส่งเธอให้ไอ้คริสไปเลยแล้วอีกไม่นาน เธอก็น่าจะมีผัวเพิ่มอีกเรื่อยๆแน่ๆ 55555

We love you so much

มันต้องมีอะไรหักมุม มาหักหลังคนอ่านแน่ๆ ตอนนี้ขออ่านตาไว้ตาก่อนครับ 5555