ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HiddenWolfStreet

::Bloody:: อยากมีพี่สาวเพื่อนแบบนี้บ้างจัง ขออ่านต่อหน่อย

karnkarn

karnkarn

ใสๆดีครับ น้องไม่ต้องพี่ทำเอง จับไปจับมามีอารมณ์ซะงั้น  ::Grimace::

infinityex

เก็บสกิลล่าเต้าตั้งแต่เด็กเลยนะ ขอติดตามว่าจะมีอะไรหักมุมไหม ::Reader::

infinityex

จะมาลงดันล่าบอส แต่โดนบอสตบ
แต่ยอมใจสกิลเล่นเกมจนได้ดีเลยนะเนี้ย
แล้วก็ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ รอติดตามเรื่องอื่นๆต่อไป

Heiji Hinakata

1. ขอเดาพี่สาวฮั๋วกับน้องชายหลอกเพื่อนให้มาลักหลับเพื่อเปิดจุกเพื่อนน้อง

2. ว้าไม่ใช่แฮะ

GAME GAME

มันจะโมเมนทืเดียวกันกับพาเพื่อนมาเอาแฟนหรือเปล่านะ  ::Thankyou::

voldermor96

Pig23

cking

Pig23

ได้อ่านจนจบละ สนุกดีครับ ้ามีภาคต่อนี่ดีเลย ขอบคุณครับผม ::YehYeh::

cking

พัดลม

แหม ช่างหาวิธีมาแบนจริงๆเลยนะ
จะแปลอะไรเยอะขนาดนี้ ขี้เกียจแปลอยู่ด้วย  ::HoHo::

เขาอยากเล่นเกมนี้จังเลยคับพี่จ๋าว  ::Shy::

เอาหน่อยๆ เผื่อมีแมวมองมาคัดตัว  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

zeekky

นักล่าเต้าคนนี้ สายหอก แน่นวล !

เฮ้ย จบง่ายไปป่าวนี่สงสัยเป็นสายหลบโดนตรงๆไม่ได้ ว่าแต่เล่นเกมเก่งแล้วเกี่ยวอะไรกับบีบเต้าเก่งฟะ