ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shusaku ภารโรง โรคจิต ใครเล่นจบเเล้วเเนะนำหน่อยครับ

เริ่มโดย Raiden, ตุลาคม 15, 2009, 05:24:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raiden

แก้ไขล่าสุด Raiden เมื่อ 2009-10-15 05:32

คือ ผมพึ่งหัดเล่นเเรก เลยไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลยครับ

มี่ คำถามครับ

1. ห้องครัวไปไงครับ - -*

2. กล้องที่โดน x ไว้คืออะไรครับ โดนทำลายเหรอครับ

3. จะรู้ได้ไงครับ เวลาเราสามารถถ่ายภาพไว้ได้ ว่าได้กี่ใบเเล้ว

4. อ่านชื่อ ญุ่ปุ่นยากมากกก ช่วยบอกเเนวทางหน่อยครับ งงไปหมดเเล้ววว
เวลาจะไปห้องใคร เวลาอะไรไม่รู้เลย เดามั่วไป - -*

5.โทรศัพไปหาอาจารย์ทำไงครับ

มีเเนวทางในการเคลียร์เกมส์หรืออะไรยังไงก็ ขอความกรุณาด้วยน่ะครับ

ขออภัยอย่างมากครับที่ถามมาก ผมไม่รู้เรื่องจริงให้ดิ้นตาย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ