ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 61

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 24, 2022, 03:46:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

คนจริงของจริง แต่เจ้ก็เหมือนเดิมจริง พูดไม่คิดเหมือนเดิม

boy2516

คนดีอยู่ที่ไหนก้อมีแต่คนรักและเกรงใจ

okai

สายลึกกว่าที่คิดไว้เยอะเลยนะครับ.. ถึงขนาดเป็นระดับคนก่อตั้ง.. แถมยังมีฝีมือขนาดรั้นอีก

KomuKomu

โทนว่าร้ายแล้วแต่ดูไปๆ ยังไม่ได้ขี้เล็บของพ่อทศ อย่างเจ๊เตยว่าไว้จริงๆ แล้วละ

wic

ก็ว่าแล้วว่าท่านโทนเก่งเหมือนใคร

FRA5M2

สมกับเป็นลูกพ่อทศ เลือดร้อนเหมือนกัน

wjoe44

j_manus

ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ จบเรื่องแยกย้าย

Iscore

ขอบคุณครับ พ่อทศคนที่อยู่เบื้องหลังของแท้แถมยังไม่อะไรมากง่ายๆ เล่าแค่นี้ก็สุดแล้ว

inputpy

จุดใต้ตำตอจริงๆ อดีตมาเฟียตัวเป้งอยู่ข้างตัวแท้ๆทีเดียว

#อ่านไปอ่านมา จากคุณหนูวุ่นวาย เป็นบู้แอคชั่น ตอนหน้าจะเป็นสยองขวัญแล้วสินะ

Rivermoon

คนที่เราดูว่าธรรมดา ความจริงเขาอาจจะเป็นใครก็ได้ ไม่ควรมองคนแค่ภายนอกจริงๆ

[email protected]

อดีตมาเฟียซะงั้น ตอนแรกผมนึกว่าจะเป็นนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ผิดค่ดนิดๆ

ryg123456

แบบนี้ใช่ไหมที่โบราณว่า คมในฝัก

ipichai

พ่อทศ= ปุ๊นะเบิดขวดหรือเปล่า
สุดยอดเลย คนจริงมันต้องอย่างนี้

jaja

คนเราจะเห็นกันก็ตอนลำบากถึงจะซึ้งใจ เพื่อนเอาไว้ช่วยกันไม่ทิ้งกันนี่แหละเพื่อน