ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Oonuki Makuri] Jikan Teishi! Remote Control รีโมทหยุดเวลา (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2020, 04:31:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kurokami

เป็นรีโมด หยุดเวลาได้ก็ต้อง เร่งเวลาได้ด้วยดิ

ย้อนเวลาได้ด้วยโหดจัดๆ

พ่องง

อยากให้ลองทุกปุ่มเลยมีตั้งหลายปุ่มน่าจะมีอะไรสนุกๆกว่านี้แน่

Peter Taowating

555 ไอ้อาจารย์คงไม่หยุดที่สองสาวนี่แน่เลย ลงว่ามีรีโมทแบบนี้แหมหื่นเป็นพื้นฐาน สงสัยจะกวาดหมดโรงเรียน ::Oops::

ไอ้หนุ่มนี่มันซาดิสต์จริงๆ เอาเขาแล้วยังประจานเขาด้วย ไม่เป็นลูกผู้ชายเลย ::Doubt::

Tdestiny

มันเหมือนรีโมททีวีทั่วไปเลยนะ

ฝันรึเปล่าพระเอก แต่ลายเส้นอาจารย์นี้อ่านแล้วชอบมากครับ

ตอนมันกอABนี้โหดจริง กลายเป็นใช้blowjobได้เฉย แจ่มๆเลยครับเรื่องนี้

keatmano

ใช้รีโมททีไร สาวๆเสร็จเป็นประจำ แต่ยังไม่เห็นว่าจะโดนเวลาลงโทษเลยแฮะ (คนอื่นไม่แก่ แต่ตัวเองแก่ เพราะเอาแต่หยุดเวลา)

ไม่แน่จริง กินในที่ลับ แล้วประจานแต่สาวๆ

bomberwing

รีโมท มีปุ่มเยอะแยะจะตาย มีแค่ความสามารถหยุดเวลาได้อย่างเดียวเหรอ น่าจะมีมากกว่าหยุดเวลานะ
แต่ก็อยากได้เหมือนกันนะ

bigboy001

::Thinking::  งานนี้มีโดนเอาทั้งโรงเรียนแน่ๆเลย หยุดเวลาแล้วเยส นร.ชายหื่นกาม ไฟราคะลามทุ่งไปไหนต่อไหน ::DookDig::

EDIT ท้องแล้วยังโดนเอาอีกแน่นอน ว่าแต่ครูนี่น่าจับมาแซนวิช หำ 2 ยัดหอย 1 รูให้แน่นๆสะใจไปเลย

mspeed

ถ้าได้ไอเทมนี้มาครอบครองล่ะก็คงจะสนุกสนานน่าดูเชียว
ยังมีปุ่มแบบไหนอีกนะครับ น่าลองใช้ให้ครบนะ

oilza12120

pfrankz

เหมาสองตั้งแต่รอบแรกเลยรึ

รีโมทมีหลายปุ่มนะจะมีระบบอย่างอื่นอีกมั้ย

ย้อนเวลาเน่งเวลาได้หมดนี่สะดวกมาก

BabyFace

แนวนี้สำหรับคนที่ชอบจิตอ่อนๆ  คือแอบดูแอบฟัน  แต่ก็ได้อารมณ์อีกแบบโดยเฉพาะ นศ.สวยๆ คิดแล้วของขึ้น ::Suffocate::
เรื่องนี้พระเอกใช้ของดีกลายเป็นของเสียหมดเลย  ::Me?::

nani

sovereignty.artmagic

Sunnaja

โคตรชอบแนวหยุดเวลาอย่างนี้เลยแต่เสียดายเซนเซอร์ซะขาวหมดเลย

นายนี่มันโรคจิตจริงๆ5555น่าสงสารท้องไม่รู้ตัว

ruby31797

เหมือนนาฬิกาหยุดเวลาของโดเรม่อนครับ
จะได้มีแนวใหม่ๆเกิดขึ้นครับ