ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

พี่เจนนะ สไตล์แม่บ้านญี่ปุ่น อายุ 34-40 ปี กำลังดีครับ

Townster Rizel

dawdom

จบได้ชื่นใจครับ แต่ดูแนวแล้วน่าจะแต่งต่อได้นะ

natt4556

banksc79

น้องหมวยนี้ถ้าตามใจพี่ ทิมได้2แม่ลูกมาอยู่ด้วยไปแล้ว

polltoys

ไม่รู้จะสงสารใครดี เจอแบบนี้ไปไม่เป็น นายทิมจัดหมดเลย

pooloop

นายทิมจะทำยังไงให้พี่เจนลืมนะ จะใช้ความสามารถของน้องหมวยใช่ไหม
ไม่อยากให้เรื่องนี้จบเลย อยากอ่านต่อไปอีกนานๆ ไว้มีเวลาว่างๆ กลับมาเขียนต่อนะครับ

treemiles

น้องหมวย มีพลังพิเศษ โตไปน่าจะหมวยอึ๋ม คับผม

bangsan

อ้าวน้องหมวยมาขัดจังหวะไปอีกรักลูกเสียดายแม่เฮ้อ

Rotwasin Fc

น้องหมวยกลายเป็นทีเด็ดไปเลย... ::HeyHey::

asper7352

มีน้องหมวยมาก่ช่วยให้สถานการณ์ดีขึ้นเยอะเลยนะ

ayiraj2408

เป็นตอนที่ดีมากๆตอนนึงเลยครับ นายทิมเริ่มเป้นครดีมากขึ้น โดยเฉพาะเรื่องพี่เจนนี่โอเคเลย

neung_cm

ให้น้องหมวยลบความทรงจำของแม่น้องพลอย

Vuttinun Prasartglew

tummaba

ถึงจะต้องเสียใจที่ต้องลาจากกัน แต่เพื่ออนาคตขอคนที่ตัวเองรักก็ต้องยอทบ้างนะนายทิมจะได้มีสาวๆใหม่แทนอิอิ