ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (10)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 03, 2021, 03:11:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

กำนันน้อมต้องไม่มีทางยอมง่ายๆแน่นอน

Prasard Komkum

กำนันจะทำไงต่อโดนทลายหมด

Singhasouth14

Up....แล้ว เรื่องโปรดในดวงใจ😀😀😀

teerapong2534m

คนที่รองสุพจน์พูดด้วยน่าจะเป็นในแคนนะ

phaii

กำนันไม่รอดเเน่ ต้องตามฆ่าไปให้สุดเลยครับ

Daxamoo

เป็นยังงัยต่อละ โดนเค้นคนละที เด้วก็เกมส์

weeraj

ผู้แต่งเก่งมากจริงๆเขียนได้สลับซับซ้อนทุกแง่ของคดีไม่รู้จะออกมารูปแบบไหนขอติดตามต่อไปนะครับ

fufu22

กำนันยังรอดแต่คงอยู่ลำบากแล้ว

Csc It

::Evil::กำนันน้อมรอบคอบมากวางแผนเผื่อล่วงหน้าทำให้ตัวเองไม่ลำบากฝนเล่าไม่่หมดน่าจะเล่าเรื่องเสียวด้วย

winnythepooh

กำนันจะรอดไปได้นานหรือเปล่า อยากให้โดนจับจริงๆ

plot0440

กำนันต้องโดนแคนจัดการ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

จัดไปครับแคนเอาตัวกำนันมาลงโทษให้ได้จับเป็นไม่ได้ก็จับตายไปเลย

kodzilla

น่าอ่านมากเลยครับ เรื่องแนวนี้สนุกดี

thongdaeng_skk

กำนันหนีไปฝั่งพม่าได้แล้วแคนจะจัดการกำนันได้ไหม

dodoza2

กำนันจะรอดจากแคนไหมนิขอบคุณมากครับสนุกมาก