ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyoshi] Pinky Promise [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 06, 2017, 02:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oldman

ขอบคุณครับ  อยากเจอบ้างครับ  เพื่อนรัก(Fuck)กัน...

siwapeeza

ได้ทั้งเปิดซิงได้ทั้งแฟน  หุหุ

civil2

ขอบคุณนะครับ อยากมีเพื่อนแบบนางเอกบ้างจัง

sonteen42

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ ลายเส้นสวยมาก ชอบมากเลยครับ

zamakarn

ขอบคุณครับ เพราะเเพื่อนเป็นเหตุเลยนะเนี้ย แหม เพื่อนดีจริงๆ

shetarsk

รับปรึกษาปัญหาความสัมพันธ์ครับ 5555
ภาพสวย เนื้อหาสนุก ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

werrlet

อยากมีเพื่อนบ้างนี้บ้าง คงจะมัน เพราะมันเพราะเพือนกะมันดี

tproject

ผมชอบการ์ตูนลายเส้นแบบนี้จัง
ขอบคุณครับบ

golf77

ทำไมไม่มีคนมาขอแบบนี้กับเรามั่งว้าาาา

infinityex

มีเปิดซิงตามกระเเสด้วยเหรอ พระเอกก็ส้มหล่นไป  ::HoHo::

atp2552

snoob101

มีเพื่อนขี้โม้มันก็มีดีอย่างนี้นี่เอง  ::Glad::

(จิ๋ว)

โอ้ยยยย มันก็พล็อตเดิม ๆ อ่ะนะ แต่ไมมันน่ารักตะมุตะมิ
พาลให้นึกไปถึงครั้งแรก ๆ เอ....................
ตอนนั้นมัน....ยังไงว๊าาาาาาาา................

::DookDig::   ::DookDig::  ช่างมันเต๊อะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Silverblue

มีคนมาขอให้ช่วยแบบนี้คงดี เนื้อเรื่องน่ารักดีแท้  ::KO::

Vinsmoke

ยูมะ kawaii โครตๆ ::Shy:: เป็นใครจะทนไหวทั้งน่ารักและนมใหญ่

ขอบคุณมากครับ