ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

ดรีม เอง

สอดรู้สอดเห็นมากเดียวก็เป็นแบบอุ๊นะครับ

Mr.x69

ดูท่าน้องอีฟจะเสร็จลุง เพราะยุ่งเรื่องคนอื่นเหมือนน้องอุ๊แน่เลย

Boom Boom

อยากจะรู้จริงๆ ว่าระดับลุงพลจะช่วยแนนนี่ได้ยังไงต่อ

knightmoon

น้องแนนนี่มีเรื่องให้ลุงมาช่วยแล้วสินะ ลุงต้องให้ยืมเงินแล้วมั้ง

doxswing

น้องอุ๊จะโดนรุ่นน้องแฉแล้ว คนที่จะเป็นคนที่7 คือ ไม่น้องอีฟ ก็น้องหมอย

กำพล

พระเอกชุมพลอีกแล้วที่จับโจร อย่างนี้จะลืมช่วยหมอพลอยไหมได้สาวใหม่ด้วย

~De[@]tH_[N]oTe~

::Shy:: กำลังฟินกับบทในห้องอาบน้ำอยู่เลย  ::Waiting:: พอเจอเรื่องแนนนี่ กลายเป็นหนังคนละม้วนเลยวุ้ย  ::Horror::

Debaker Singlek

น้องแนน แน่ๆๆๆเมียคนที่7 ลูกกตัญญูผู้น่าสงสารต้องหาเงินใช้หนี้แม่กับพ่อที่ได้ทำไว้ แต่ว่าจะโดนใครก่อนนะ ระหว่างลุง กับ ท่านภูชิต นักการเมืองใหญ่

knight18

ขอบคุณมากๆเลยครับ สาวๆในฮาเร็มลุงกำลังจะเพิ่มขึ้นมาอีก1แย๊วว

๋GEORGE

สยบน้องอุ๊ได้นี่ลุงพลคนหื่นของเราสบายใจขึ้นเยอะ แต่ร่างกายจะไหวมั้ยเนี่ย

อิทธิพล ทบชา

มาเเล้วน้องเเนนนี่สาวอีสานคนสวย คิดถึงเรื่องนี้นานมากนึกว่าลืมกันไปแล้วขอบคูณที่กลับมาอับให้ครับ

แมว69

แนนนี่ กับ อีฟ ต้องแข่งกันแล้ว เดาไม่ถูกเลย ::Thinking::

spr566

ท่านท้าวจะทำตัวเป็นสายเปย์ไหวหรือ ขอเงินก้อนจากลูก ๆ ใช้อยู่เลย แล้วลืมเดทไลน์ที่บอกว่าจะช่วยแก้ปัญหาให้หมอพลอยแล้วเหรอ มาป้อกับสาวอุ๊ สาวแนนได้ไง

นพพ ด้านมืด

น้องแนนรักครอบครัวจังเลย  ปลอบใจน้องเข้าหน่อยครับ

Mcc My

น้องแนน จะโดนใครกันแน่ ต้อง ระหว่างเสี่ยกับลุงพล