ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

hanabombam

ningnong007

ช่วงนี้ลุงทอปฟอมหลายคนจัด บางคนผมแทบลืม 555

kit2516

ลุงพลช่วยน้องแนนนี่อีกแล้วเดี๋ยวได้โดนลุงพลแน่ๆ

suriyamahajit

น้องอุ๊นี่ก็ไฟแรงจุดติดเลยส่วนแนนนี่คงมีจังหวะแล้วสินะขอบคุณครับที่ไม่ลืมผู้รอๆๆๆ

นินจา คุคิมารุ

กลับมาแล้ว เอาใจช่วยลุงพล ให้ได้สาวๆ นางฟ้าครบ

Autte Wa

ความรักเป็นสิ่งสวยงาม
ขอให้รักกันไปนานๆ นะ อุ๊ ลุงพล
ถึงจะได้แบบประจำ
ขอให้จรมาหาอุ๊เรื่อยๆ

lupin13

pizzahutcha

hnarii

น่าเห็ฯใจน้องแนนนี่เค้านะครับ สุดยอดกตัญญู เลยคร้าบบบบบบบบบบ

มโน สกลนคร

น่าสงสารน้องแนนต้องมาพลีกายใช้หนี้ตอบแทนพระคุณพ่อแม่
ส่่วนน้องอุ๊โดนเล่นซะอิ่มเพลินไปเลย

dell323

sun_307

ทำไมลุงพลโชคเข้าทางแบบนี้ มาเจอน้องแนนนี่ในเวลาที่ต้องตัดใจยอมเป็นเด็กเสี่ย หรือจะโดนลุงพลเจาะไข่แดงก่อน

tap tap

สาวอุ๊เริ่มมีใจให้ลุงพลแล้ว อีกหน่อยก็เรียบร้อยล่ะลุงพล

leo_attack

ลุงแกแกร่งขนาดนี้ไม่เหมากับสาวๆ ทีละคนหรอกครับ

Somkit Saenglee

รอลุ้นบทรักสำหรับ เมียคนต่อไปของลุงพล เนื้อหาแน่นดีครับ อ่านแล้วเพลินไปกว่าทุกตอนครับ