ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Stay by Me • Period : อยู่เคียงฉัน • ตลอดไป

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 14, 2019, 03:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

Time Skip เล็กน้อย ผ่านไปสามปีฮารุคุงใหญ่โตขึ้นตั้งเยอะ
จบ Arc ของฮารุแล้ว เล่มหน้าจะเป็นปฐมบทย้อนอดีตของนางเอกครับ
(ที่จริงเล่มปฐมบทวางขายก่อนเล่มนี้แต่ผมขอแปลเล่มนี้ก่อนนะให้เนื้อเรื่องมันต่อกัน)

ป.ล. เล่มนี้ขอไม่แปลเครดิตจบนะครับ ประหยัดเวลานิดหน่อย

ผลงานอื่นๆ ของ Otsuka Mahiro คลิกเพื่ออ่าน

Stay by Me Series
Stay by Me : อยู่เคียงฉัน
Stay by Me / One More : อยู่เคียงฉัน / อีกสักครั้ง
Stay by Me • Period : อยู่เคียงฉัน • ตลอดไป <<<คุณกำลังอ่านตอนนี้

Spiritual Lunch Series
Spiritual Lunch 2 : อาหารใจ 2
Spiritual Lunch : อาหารใจ

KnowItte

xtazy

น่าร้าก เปลี่ยนจากพี่สาวไปเป็นแฟน แล้วต่อไปจะเป็นอะไรต่อเอ่ย

แม่ของลูกมั้ง? (55)

yopern

เริ่มจะรักเจ้าหนุ่มน้อยฮารุเข้าแล้วซิซายะ ก็เล่นทำกันเรื่อยๆแบบนี้ มันน่าจะรักกันตั้งนานแล้วล่ะ

virgoranger

ทำกันทุกวันก็ต้องมีบ้างง

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คิดว่าไม่ทุกวันนะครับ นางเอกเรียน ตจว. นานๆ น่าจะกลับบ้านที เซอร์ไพรส์เลยว่าอยู่ดีๆทำไมฮารุใหญ่โตขนาดนี้

Hawaalaew

ในที่สุดก็ยอมรับเป็นแฟนซะที่นะ กินเด็กมาหลายปี ตอนนี้กลายเป็นถูกเด็กกินซะแล้ว รูทนี้นี่ฮิลเต็มที่  แต่อีรูทหนึ่งดีนะครับ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ ในที่สุดก็จบ รูท ขงอโชตะไปละ

เเต่ตอนนี้ดูเเล้วไม่ขัดใจอาจเปงเพราะไม่ขี้เเย+โตขึ้น ดูเป็นผู้นำละมั้ง

เอาตรงๆก็ชอบที่พระเอกมันไม่รับรักสาว เเบบที่มันพูดเลย บอกไปตรงๆ

ตั้งเเต่เเรกถึงจะสมเป็นลูกผู้ชายจริงๆ รอดู รูทอีก อันอีก2ตอนครับ

ขอบคุณสำหรับการแปลของ รูท นี้ครับ อ่านเเล้ว ฮิลลิ่งมาก

(จิ๋ว)

โอยยย ดีต่อใจ  เล่มนี้ดีสุดเลย
หนุ่มน้อยนี่น่ารักที่สุด  อ่านแล้วฟิน นนนนนรัวๆ
ทั้งจริงใจ กล้าปฏิเสธสาวอื่น เพื่อคนที่รักที่สุดจริงๆ
แถม ไม่ได้ปฏิเสธ แบบไมีมีเยื่อใย แต่ก็ยังบอกใคร ๆ
ว่าแอบรักเค้าข้างเดียวอีก  น่ารักโคดดดดดด ::Shy::

ขอบคุณที่แปล&ปันเ จ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Akira Watanabe

::Shy:: นี่มันการ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ ชอบทุกคน

flukehaha

ขอบคุณมากเลยครับ แหมพระเอกเริ่มโตละนางเอกก็เริ่มอ่อนระทวยลงอ่อนกว่าห้าปีจริงดิทำไมดูห่างกว่านั้นจัง

-----------------------------------------------------------------------------------------------

น่าจะประมาณนั้นแหละครับ คิดอายุตัวละครเล่นๆนะ
ตอนนี้ TimeSkip 3 ปี/นางเอกเกือบ 20/พระเอกเด็กกว่า5ปี

อายุจากเล่ม 1-3 ก็น่าจะ

ซายะ : 16-->19 ปี
ฮารุ : 11-->14 ปี
Manchester United Football Club
We are Red Army

joulez

monkeywind10

มาแล้วซี่รี่น้องพี่ที่รักดีงามเหลือเกิน ::Yes!::เด็กสมัยนี้โตไวจริงๆ ::Elder::

siwapeeza

ว้าววว เด็กนี่หนักแน่นจริงๆ แต่ถ้าอายุเยอะกว่าแต่แจ่ใขนาดนี้ผมก็ยอมมม 555

Tdestiny

น่ารักมากครับเรื่องนี้

อ่านแล้วไอเด็กนี้ใจมันได้จริงๆครับ

สมแล้วที่จีบนางเอกติด

ensd-07

จบแบบน่ารักดี happy ending มากก แต่ดูเหมือนเด็กชายโตเร็วมาก