ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: แสนเสน่หา...อรัญญายอดรัก

เริ่มโดย nato87, เมษายน 25, 2019, 02:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

tp3660

ลุงพล ผมขอสูตรน้ำเต้าหู้หน่อยสิครับ สงสัยว่าทำไมสาวๆติดใจจังเลย

Tom525218

คงได้สูตรทำน้ำเต้าหู้หลายรสชาติแน่เลยคราวนี้ มารับไปสอนถึงบ้านเลย อิจฉาลุงพลจังเลยครับ ขอบคุณมากครับ

mhoa2000

paoimpreza

rossarin855

ขอบคุณมากเลยนะครับ ชอบสำนวนการเขียนมากครับ มันจะมีความหยอกล้อกัน มีความน่ารัก ไม่หยาบ เถื่อน แบบเรื่องแนวอื่น อ่านแล้วได้อารมณ์คนปกติคุยกัน มันทำให้อินกับเรื่องราวง่ายดีครับ

dell323

Fv Jc

สมบูรณ์ บ

สูตรน้ำเต้าหู้ของลุงแกน่าสนใจจริง ๆ 

uoom123

แนวซอฟ ๆ อ่านลื่นไหลได้อารมณ์ไปอีกแบบ  ลุงพลหล่อขึ้นเยอะ

sawwe

ตอนนี้จะเผ็ดกว่าตอนครูสาวมั้ยนะ. ขอบคุณครับ

manoonsatt

ลุงพลดามใจ เวอร์ชั่นสปินออฟนี่ดูหล่อจังครับลุงพล 555

noonut

solosealer

อยากรู้จัง ว่าตอนทำครั้งแรก 
เกิดขึ้นได้ยังไง และอย่างไร