ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบสี่

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 07, 2020, 08:13:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1145nineza

teyes1234

songsak

แบงค์ในร่างเหมยจะทนได้ไหมนะ กลัวแบงค์จะติดใจร่างผู้หญิงมากกว่าร่างตัวเองละแย่เลย

pamafry

อ.แดงนี่ใครนะ หมอผีรึเปล่า ลืมตอนเก่าๆไปแล้วสิ ไว้​ต้อง​ไป​อ่าน​ใหม่​หน่อยละ
ปล. สังเกตว่าเขียนฉากสาวxสาว สนุกกว่าฉากหนุ่มxสาว
โสดดดด!!

อิโต มัตซึ

astaxantine

มีขยายขอบเขตด้วยแฮะ แค่ยั่วๆจารย์แกพอแลิว

nongfriend

Sona Eiei

ชอบในการบรรยายฉากตอนมี sex มากครับเห็นภาพ

อัศวิน รัตนแก้ว

ระฆังช่วยทัน. ร่างกายสาวๆนี่กระตุ้นง่ายจัง. ใครมาขัดจังหวะทันพอดีนะ. 

Oumale

แบงค์จะบึ้มตัวเองซะแล้ว โดนหรือไม่โดนเนี่ย

maayumyum

กลับมาแต่งต่อแล้วหรอครับ ชอบเรื่องนี้มากเลย

twchai

san2503

ดีใจที่กลับมาครับ ถ้าแบงค์โดนเอาบ่อยๆในร่างหญิงอาจจะอยากเป็นหญิงไม่ยอมคืนร่างก็ได้ 

Chanan Thongkhamphao

อยากเห็นแบงค์ในร่างใครก็ได้โดนรุม

negazero

ขอบคุณที่เขียนต่อนะครับ แต่ดูทรงแล้วแบงค์น่าจะลองของบ้างแล้วล่ะ

ปล.หวังว่าจะเขียนไกล้จบนะครับ