ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XQ

ขอบคุณมากนะครับที่นำเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน และหวังว่าจะมีเรื่องสนุกๆแบบนี้มาลงอีก  ::WooWoo::

xxxboyz

ตอนสุดท้ายแล้วหรอครับ รอติดตามผลงานเรื่องใหม่นะครับ 

ปล. เรื่องนี้ออกตอยพิเศษอีกซักตอนสองตอนก็ดีนะครับ

komjaka

Asura4237

เสียดาย มาถึงตอนจบซะแล้ว 555+ ขอให้มีซีรี่ส์ใหม่ๆมาให้พวกเราได้อ่านกันอีกเยอะๆนะครับผม

ss24p

พยาเทครัว  เหมาหมด  แต่ยังดีที่มีความรับผิดชอบ น่าจมีตอนมุกกับมินให้มากกว่านี้นะครับ

poison_react

ท่าน Joker มือเชื่อขนมกินได้ อยากให้ผลิตงานคุณภาพชนิดรีดน้ำตัวแห้งมาเรื่อยๆ จังเลยครับ
แนวของท่านนี่ทำเอาผมฟินมากๆ
ชอบที่สุดคือ เอาสดทำให้ท้อง ตั้งฮาเร็ม บทสรุปที่สุดยอดจริงๆ ครับ
ไม่มีตอนไหนที่ไม่เสียว ไม่มีตอนไหนที่ไม่สนุก
ขอบคุณมากๆ ครับ

dryice32

mongk

กว่าจะกล่อมน้องมุกให้เข้าร่วมฮาเร็มได้ ต้องเปลืองแรงเปลืองน้ำมากมาย
แต่พอกล่อมได้แล้ว น้องมุกก็คงไปไหนยาก

rai2000

ลดอายุพ่อสักหน่อยดีมะ เผื่อรีไรท์ //// ขอบคุณนะครับ แต่งได้ดี ๆ

attawit2524

โอเคเป็นที่เข้าใจครับ แต่ตอนนี้จบไปอีก1เรื่อง เรื่องเก่าก็ยังรอต่ออยู่นะครับสู้ๆ

akesak00

ขอบคุณมากเลยครับสำหรับเรื่องดีๆจบไปอีกเรื่องแล้ว จะติดตามผลงานไปเรื่อยๆเลยครับ  ::Fighto::