ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryoma Kechi

EDIT ครับ
แลอึมครึม อึดอัดๆ แทนเลย จะพูดก็ไม่พูด
แต่ว่า กินแซนวิชอีกและนะ  แลเพลินมากๆ

ปล. แต่อารมณ์ค้างตรงพี่เตยนี่แหละ แต่ก็ยังดีที่ดึงสติกลับมาได้ ฮ่าฮ่า

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นึกว่าจะได้แอ้มพี่เตยซะอีก ว่าแต่เบิกแต้มบุญมาครั้งนี้จะหมดอีกกี่น้ำนะ แล้วจะได้เปิดใจคุยกันไหมนะ....????

testman

นี่มันโบนัสตอนพิเศษนีนา กลับมาจัดกับสองสาวอีกรอบ

แต่อย่าพึ่งเอาแต่จัดนะครับ อยากรู้ว่า เกิดอะไรขึ้นกับสองสาว แล้วดาวไปไหน

ถ้าสองสาวนี่มา แล้วดาวไม่มานี่แปลกมากเลย

porchai

ขอบคุณครับ
นายโทนไม่โดนเจ้แต่ก็ไม่รอดน้ำแห้งโดนรีดอีก2จนได้

AssSin01

ryg123456

รอลุ้นนายโทนกับเจ้อย่างสนุก น่าจะอีกไม่นานได้เป็นลูกเขยเจ้าของหอแน่ๆ

Night Sky

ช๊อตขึ้นสวรรค์เลยครับ ทั้งมิ้นทั้งแก้ม แต่ก็เสียดายพี่เตย

gamokung

รอร้านเปิดอยู่เลยครับ
FCเจ้เตย จะเสร็จนายโทนเมือ่ไร และจะติดใจยาวๆไหมรอลุ้นอยู่นะครับ

vthehitman89