ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนทำหน้าที่แทนผม cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 12, 2022, 04:10:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

อ่านไทยเพลย์บอยมานาน เพิ่งเขียนมาร่วมวันนี้เอง ผมเป็นคนขับรถ มีภรรยาและลูกแล้ว ผมขับรถเถ้าแก่ซึ่งแกอยู่ใกล้ๆบ้านผมเอง ผมขับรถบรรทุกซึ่งแต่ละเที่ยวผมต้องออกต่างจังหวัดประมาณ  10 วันถึงกลับบ้านครั้งวันนี้หลังจากที่ผมลงของที่จังหวัดสุพรรณบุรีเส่ร็จแล้วก็รีบขับรถเปล่ากลับบ้านทันที บ้านผมอยู่แกลง จ.ระยอง
     ผมกลับถึงบ้านประมาณตีหนึ่งเห็นจะได้เมื่อผมเก็บรถที่บ้านเถ้าแก่แล้ว ผมก็เดินกลับบ้านซึ่งห่างกันประมาณ สองร้อยเมตร เมื่อมาถึงบ้านผมแปลกใจที่ไฟในห้องนอนผมยังเปิดอยู่ ผมจึงย่องเข้าทางหลังบ้าน  หารอยแตกของฝาบ้านดู พอดีเจอรูผมรีบแนบลูกตากับฝาบ้าน และผมต้องตกใจเมื่อเห็นภาพในห้องนอน เห็นผู้ชายกำลังเลียภรรยาผมอย่างเมามัน

ผู้ชายคนนั้นก็คือเพื่อนผมเอง ผมแทบจะพังบ้านเข้าไปฆ่าทิ้งเสียทั้งสองคน แต่ไม่รู้มีอะไรมาดลใจให้ผมยืนดูอยู่อย่างนั้น ผมจึงจ่อลูกตาเข้าหารอยแตกนั้นอีกครั้ง เห็นเพื่อนผมจับจ้าวโลกของมันจ่อภรรยาผมซึ่งนอนถ่างอ้ารอรับอยู่พอดี พอจ้าวโลกเข้าไปได้ครึ่งเดียวเสียงภรรยาผมบอกว่าอย่าเพิ่งหยุดก่อนเจ็บจังเลยใหญ่เหลือเกิน เพื่อนผมแช่ไว้สักพักจึงค่อยๆชักออกมาซอยช้าๆ ภรรยาผมร้องครางซี๊ดซ๊าดอย่างเมามันพร้อมกับร่อนสะโพกส่ายรับ เสียงซอยดังผับๆๆผมยื่นดูด้วยใจสั่นเสียวไปกับเขาสองคนที่กำลังทำกัน
         มือผมค่อยๆรูดซิปกางเกงตัวเองงัดเอาจ้าวโลกออกมารูดเบาๆโดยที่ตาก็แนบฝาบ้านอย่างไม่กะพริบ ทั้งสองทำกันดังมากเสียงเตียงลั่นอี๊ด ๆ โดยไม่กลัวว่าลูกผมจะตื่น  ลูกผมนอนอยู่ในเปลข้างเตียง ผมก็รูดจ้าวโลกเร็วตามทั้งสองที่ซอยกันอย่างเมามัน สักพักทั้งสองก็กอดกันกลม ผมก็รูดแรง ๆอีกสองสามทีก็ออกตามทั้งสองไป หลังจากเสร็จทั้งสองก็เข้าห้องน้ำ
            พอล้างเสร็จก็กลับมาที่เตียงและเริ่มกันอีกโดยที่ฝ่ายภรรยาผมอยู่ข้างบน ทั้งสองเอากันรุนแรงมากเหมือนตายอดดายอยากมาจากไหนยังงั้นแหละ  แล้วผมก็เสร็จพร้อมกับสองคนอีกครั้ง ผมยืนคิดอยู่นานว่าจะทำอย่างไรกับภรรยาและเพึ่อนผมซึ่งกลายมาเป็นชู้กับภรรยาผมดี ผมค่อยย่องออกไปจากบ้าน  และกลับไปนอนหน้ารถที่บ้านเถ้าแก่
           นอนคิดอยู่นานจนสว่าง ผมจึงกลับบ้าน พอมาถึงบ้านภรรยาผมทำสีหน้าตื่นๆถามว่าพี่กลับมาเมื่อไหร่ ผมบอกกลับมาตั้งแต่ตีหนึ่ง  แต่ง่วงมากเลยนอนหลับอยู่หน้ารถภรรยามีสีหน้าดีขึ้นนิดหนึ่ง ผมถามว่าน้องทำไมหน้าตาโรยเหมือนคนอดนอน เธอบอกว่าไม่สบายผมก็ไม่ว่าอะไร บอกให้กินยาซะ
           คุณกังฟูครับ ผมจะทำยังไงดีกับภรรยาผม ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาผมอยากดูภรรยาผมร่วมกับคนอื่นมาก ผมเป็นอะไรครับ และวันนั้นผมก็ทำภรรยาผมเหมือนกับเพื่อนผมเปี๊ยบเลย ดูเธอมันมากตอนที่ผมทำท่าสุนัข  อาทิตย์หน้าผมคิดว่าเธอคงจะนัดเพื่อนผมมาทำกัน อีกแน่ ผมอยากแอบดูจังเลย ถ้ามีอีกผมจะเล่าให้คุณกังฟูฟังอีก พอก่อนแค่นี้นะ                         

จากคนเนินดินแดง
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

พระพาย

ในชีวิตจริงถ้ายั้งสติไว้ได้นับว่าเก่ง