ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนแม่ให้พ่อ copy

เริ่มโดย Tsugami Shoichi, เมษายน 19, 2022, 08:31:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tsugami Shoichi

ความใกล้ชิดมันดีทุกอย่าง คนจีบกันมันก็จะลงเลยกันง่าย ถ้าเป็นความสนิทสนมกันในครอบครัวจะลงเอยกันดีที่สุด เพราะความใกล้ชิด พูดคุยกันหยอกล้อกันเสมอ เปิดอกกันใด้ทุกเรื่อง นั่นคือครอบครัวที่สมบรูณ์ที่สุดแล้ว ครอบครัวผมก็เป็นเช่นนั้น ตลอดเวลาเด็กจนโตผมจะอยู่กับแม่ตลอด ไปเล่นกับเพื่อนสมัยเด็กจนลืมเวลากลับบ้านแม่ก็จะไปตามกลับ แม่จะชอบกอดผมหอมแก้มผมถึงผมจะโตเป็นหนุ่มแรกรุ่น พี่สาวโตมาในครอบครัวอบอุ่นทำให้พี่สาวจบมาทำงานดี ๆ พ่อเองก็ขยันทำงานสุด ๆ ที่บ้านจะชอบแซวผมประจำว่าถ้าเป็นเกย์พ่อก็หมดพันธุ์เลยนะนี้ เพราะผมมีแต่เพื่อนสาว ๆ มากกว่าเพื่อนเป็นผู้ชาย จนใครมองผมเป็นเกย์ในอนาคต แตผมไม่ได้เป็นหรอกครับ
ลูกชายขี้เย็ดกับแม่ชอบตามใจ

ตอนผมอายุ 16 ปี ผมเสียซิงให้สาววัยเดียวกัน มีครั้งแรกคนแรก นานไปก็เริ่มหาสาวมาเย็ดมากขึ้นตามประสบการณ์หนุ่มน้อยตามวัย กว่าจะจบปริญาตรีก็ผ่านผู้หญิงมาไม่น้อย จนเรียนจบมาผมทำงานที่แรกก็ต้องลาบ้านเกิดไปทำงานตามที่ตัวเองต้องการและถนัด ผมใช้ชีวิตในเมืองใหญ่มีผู้คนมากมายแต่ต่างคนต่างอยู่ ทุกเย็นแม่จะโทรหาบ้าง ผมโทรไปหาแม่บ้างคุยกันตามประสาแม่ลูกที่รักและห่วงใยกัน ลูกจ้างทำงานทุกวันอย่างผมจะมีหยุดยาวก็ช่วงเทศกาลเท่านั้น ผมทำงานเกือบปี โทรคุยกับแม่ตอนเย็นหลังเลิกงานตลอด แม่บอกจะไปหาลูกนะให้พ่อขับรถไปส่งที่ บขส.ในจังหวัด แม่จะลงที่หมอชิดลูกมารับแม่นะ แม่อยากจะเห็นความเป็นอยู่ลูกว่าอยู่กินยังไง พ่อผมไม่มาด้วยเพราะต้องทำงานประจำในอำเภอทุกวัน พ่อเป็นคนมีความรับผิดชอบสูง ผมไปรับแม่ตามนัดที่จุดจอดรถ บขส คันที่แม่ขึ้นมา แม่ลงจากรถเห็นผมก็รีบเข้ามากอดผมดีใจหอมแก้มฟอดใหญ่เลย ผมพาแม่กลับห้อง อพาร์ทเม้นท์เล็ก ๆ ไม่มีอะไรนอกจากห้องเปล่า ๆ กับที่นอนปิ๊กนิก กระติกน้ำแข็ง จานถ้วยช้อนสี่ห้าใบ เต้ารีดอัน พัดลมตัว ผ้าห่มผืนก็ชีวิตคนเริ่มทำงานยังไม่ครบปี ค่าเช่ารวมน้ำไฟก็อยู่ที่สามพัน กับเงินเดือนเริ่มแรกต้นหมื่นกว่า ๆ

ทุกคืนแม่จะมานอนกอดผม พูดคุยชมลูกสารพัดว่าทำใด้ไง อยู่แบบอัตคัดเหมือนคนจนสุด ๆ แม่พ่อเป็นห่วงแทบแย่ นึกไม่ออกเด็กไม่เคยห่างพ่อแม่จะปรับตัวยังไง แต่ก็ปรับตัวใด้ดีเลยนะเรา ผมพูดแซว ๆ ไป พ่อแม่นั้นแหละปรับตัวไม่ใด้ เห็นลูกอยู่ไกลหน่อยกลัวลูกจะลำบากหอบตัวมาหาเลยนะ แม่ต่อว่าผม แหม โตเข้าหน่อยพอบินใด้เองก็ลืมพ่อแม่เลยนะ ระวังเถอะอกหักจากสาวกรุงจะร้องยังกะเด็ก (ผมหัวเราะในใจ 555 แม่คงไม่รู้ซินะลูกช่ำชองนักเรื่องพวกนี้ไม่มีคำว่าอกหักแน่นอนมีแต่จะหาเพิ่มเพราะชอบมาก ๆ เรื่องบนเตียงแม่เอ๋ย ผมพูดในใจ) แม่มาอยู่นานหลายวันนอนกอดผมยังกะผมเป็นเด็กไม่มีเปลี่ยน เพราะแม่มาอยู่กับผมหลายวันทำให้ผมไม่ใด้ไปหาคู่ขามานานหลายวัน อ้อมกอดแม่ทำให้ผมอบอุ่นจากเต้านมแม่อย่างจัง ขนผมลุกซู่ซ่าขึ้นมาทำให้คิดถึงหนังแนวครอบครัวหนังโป๊ของญี่ปุ่นที่เคยดูในเว็บมาบ้างแล้ว วัยหนุ่มกลัดมันอย่างผมห้ามใจตัวเองไม่ใด้เลย เพราะสิ่งแวดล้อมเป็นใจมากและยังไม่ได้ปล่อยน้ำใส่รูมาหลายวัน แม่อยู่กับผมโดยไม่มีพ่อนอนข้างอย่างที่เคยเป็น และการนอนกอดกันกับแม่ไม่ใด้เหมือนกอดกันที่บ้านนอก ให้ตาย ผมจะบ้า ความคิดเงี่ยน ๆ ของผมวิ่งมาใส่สมองเร็วมาก แม่ก็น่าจะเย็ดได้เหมือนสาว ๆ นะ แม่ก็มีหีเหมือนกับสาว ๆ ทั่วไป ผมคิดใด้ยังไงไม่รู้ในตอนนั้น

ความรักความใกล้ชิด ทำให้ผมตอบสนองตัญหาด้วยการใช้มือไปลูบนมแม่เล่นเบา ๆ จนแม่ท้วงมาว่าอยากจะเล่นหรือ ดูดกินน้ำนมแม่ใด้นะ แม่พูดยังกะผมยังเป็นเด็ก ๆ ผมเงียบแต่ยังลูบนมแม่เล่นไปเรื่อย ๆ ผมเริ่มรูดเสื้อคอกลมแม่ขึ้นไปพร้อมยกทรง ผมดูดเต้านมขาว ๆ ของแม่ ผมดูดเหมือนพยายามดูดน้ำนมให้ออกมา อีกมือก็ลูบอีกเต้าเหมือนนิสัยตอนเด็ก ๆ ตอนดูดนม ผมเล่นกับเต้านมแม่สักพักผมก็ลูบมือลงไปที่ตัวแม่และลงไปที่เป้ากางเกงขาสั้นที่แม่ใส่ แม่มองผมแบบฉงนใจ คงรู้ว่านี้ไม่ใช่การดูดนมเล่นแบบเด็ก ๆ แล้ว แต่แม่ใด้แค่มองตาผม แม่ไม่ห้ามผมเลย ผมเลยได้ใจรีบดึงกางเกงแม่ออกพร้อมกางเกงใน แม่คงรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้นข้างหน้า แม่ผลักหน้าอกผมใว้ แล้วแม่พูดมาว่า คิดดีแล้วหรือจะทำกับแม่แบบนี้ ผมพยักหน้ารับ เอามือจับท่อนควยของผมเขี่ยหาร่องแคมให้เจอรูหีของแม่แท้ ๆ ของผม ผมวนหัวควยอยู่ปากรูหีของแม่จนน้ำเสียวของแม่เริ่มแฉะ พอได้ที่ผมก็กดควยใส่รูหีแม่ทีละนิด ๆ จนเข้าไปสุดโคนลำควยของผม ผมโยกตัวบนตัวแม่ในท่าเย็ดแบบมาตราฐานในการนอนเอากัน มือผมลูบเต้านมไปปากเลียดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตของแม่ไป ก้นผมก็กระเด้าทำงานตามจังหวะ ผมซอยเอวเอาควยเข้าหีแม่นานมาก สิ่งที่ใด้มันเป็นความตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก มันใด้อารมณ์กว่าเอากับหญิงทั่วไปมาก ๆ

ผมเล่นท่าใส่ลีลาเย็ดให้ใด้อารมณ์แบบคนชอบเรื่องกามสำส่อนมาก ๆ จนแม่ครางออกมาแล้วเอามือมาคล้องเอว ผมกอดรับแบบอัตโนมัติ ผมยกตัวแม่ขึ้นมาในท่านั่ง บอกแม่เบา ๆ ว่าแม่ขย่มตัวขึ้นลงให้ลูกนะ แม่ใช้มือกดไหล่ผมขณะทำกิจกรรมเซ็กส์กับลูกชาย ในท่านี้มันใด้ฟิลเงี่ยนสุด ๆ เป็นท่าแสดงออกถึงความมันส์หีมันส์ควยใด้ดี เราแลกลิ้นจูบปากให้กัน โดยที่ช่วงล่างก็ทำงานไป มือผมก็ลูบไล้ไปที่หน้าอกแม่เพื่อเพิ่มความเสียวให้มากขึ้น ลีลาการเย็ดของแม่ไม่เบาเลย แม่โยกเอวอัดแคมหีใส่หนอกควยผมได้จังหวะมากจนผมบอกแม่ว่าเสียวมาก ไม่ไหวแล้วจะออกแล้วแม่ ผมขอแตกในใส่หีแม่นะ แม่ผมก็พยักหน้าแล้วก็ก้มมาดูดปากผม ลูกรอแม่นิดแม่ก็จะออกแล้ว แม่เร่งความเร็วจนแม่บอกผมว่าไม่ต้องอั้นไว้นะให้ปล่อยออกมาเลย ผมก็ทนแรงตอดรัดจากช่องคลอดของแม่ไม่ไหวปล่อยอสุจิผมเข้าไปในตัวแม่บวกกับน้ำแม่จนผมรู้สึกมันอุ่นที่หัวควยผมเลย แม่นั่งกอดผมในท่านั้น แม่พูดแบบที่แม่รักและห่วงลูกจริงๆ แม่เห็นลูกมีความสุขแม่ก็ไม่ถือหรอกเรื่องพวกนี้ แม่ยอมให้ลูกได้แต่อย่าทำแบบนี้ในบ้านตอนพ่ออยู่ด้วยก็พอนะ ผมกอดแม่บอกแม่ว่าผมชอบแบบนี้แล้วแม่ มันใด้อารมณ์สุด ๆ เลย แม่ ผมจูบปากแลกลิ้นกับแม่สักพัก แม่บอกลงไปชื้อยาคุมให้แม่ทีนะ ลูกน้ำแตกในเต็มรูหีแม่ไปหมด ผมดึงควยผมที่เริ่มอ่อนออกจากรูหีแม่ ตอนดึงควยออกจากรูหีแม่ผมเห็นน้ำขาวข้นใหลย้อนออกมาทางรูหีแม่เยอะมาก ๆ ทีเดียว แม่ก้มดูแล้วพูดว่า น้ำลูกเยอะจังแล้วแม่ใช้กางเกงในเช็ดน้ำที่เลอะออก

หลังจากนั้นผมก็ไปลงซื้อยาคุมมาให้แม่ พอได้เย็ดครั้งแรกก็มีครั้งที่สองต่อ ๆ มา เราเย็ดกันตั้งแต่ก่อนนอน ตอนตื่นเช้า ทุกวัน จนถึงเวลาที่แม่ขอกลับไปดูบ้าน ผมก็ไปส่งแม่ที่ บขส. แม่กอดผมแบบจะร้องให้ แม่พูดเบา ๆ ลูกอย่าลืมแม่นะ แม่จะหาโอกาสมาหาลูกอีก ลูกทำให้แม่มีชีวิตชีวามาก ๆ แม่ก็ชอบแบบลูกคิดเหมือนกัน แม่มีความสุขแบบบอกไม่ถูก

่ สุดท้ายผมกับแม่ก็ต้องจากกัน ผมต้องคืนแม่ให้พ่อ นี่แหละชีวิตผม แม่ใกล้ชิดลูกมากตอนโตมันจะมีโอกาสสูงมากที่แม่กับลูกชายจะมีความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งเกินกว่าแม่ลูกทั่วไปมีให้กัน มันเป็นความสัมพันธ์ที่ปลดปล่อยความเงี่ยนให้กันมากกว่าความรักแบบผัวเมีย ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มีความลับที่ไม่สามารถเล่าให้ใครฟังใด้ ผมจึงใช้ช่องทางเว็บไซต์พี่เพื่อบอกเล่าความสัพันธ์ต้องห้ามของผม ขอบคุณมากพี่ที่ให้คนกลุ่มเล็ก ๆ ที่มีความลับใด้แสดงออก ว่ามันมีอยู่จริงบนโลกมนุษย์ของเรา
kamen Rider X

review1972

ไม่เดือดร้อนใครก็ทำไปเถอะครับ