ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

วันนี้นายโทนคงทนไม่ไหวจริงๆ ระเบิดสุดๆเลย  แต่สามสาวก็ไม่ได้รู้สึกอะไร คงนึกว่าเดี๋ยวนายโทนก็หายโกรธ (เพราะปกติเป็นลูกไล่อยู่แล้ว)  สงสารนายโทน

AssSin01

รู้สึกสะใจในการปลดปล่อยมากๆครับ 5555  ::Angry::

//หรือนี่จะเป็นเหตุการณ์ที่ในปัจจุบัน3สาวไม่ได้อยู่ในชีวิตเทพโทนอีกแล้วกันนะ

ผมนี่ลุ้นตอนต่อไปเลยครับ

//จิตใจNTR (มิ้นต์โดนโยกคาห้องวี ดาวโดนง้อกลับไปซั่ม แก้มโดนดูดnomคาร้าน)

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ท่านเทพโทนได้โยนระเบิดให้3เจ้แล้ว แล้วจะเครียใจยังกับ3เจ้นะขอรับ น่าเป็นห่วงจริงๆๆนะขอรับ เรื่องมันเศร้า ฮือฮือฮือ

saranchai

สงสารโทนนะ ตอนนี้คือโดนกดดันมาเยอะก็ไม่แปลกที่จะระเบิดออกมาแบบนั้น ผ่านมาได้ก็คงจะแกร่งขึ้นมากๆเลยละ

zavior

เข้าใจฟีลนะครับ บางทีโดนขยี้ บางอารมเราก็ยอมทนและสนุกไปด้วยได้แหละ แต่นะเวลาที่เราแย่บางทีมันก็รับไม่ไหวเนาะ

นึกว่าจะได้คืนดีซะแล้ว สุดท้ายวงแตก รอดูท่าทีพี่สาวทั้งสามครับว่าจะเยียวยายังไง

Nong5670

โดนเข้าแล้วงัยเจ้าโทนสังคมคนชั้นสูงก็แบบนี้แหละ เราคนจนต้องเจียมตัว

Rrrrop

เออว่ะ  เป็นใครก็ต้องฟิวขาด  กดดันแบบนี้  ระเบิดบ้างก็ดี จบๆไป

Kt Kritha

เจอความกดดันแบบนี้ อะไรที่เก็บไว้ยาอมระเบิดได้ กลับไปหาสามสาวแล้วชีวิตตรงไปตรงมาขึ้นเยอะ ไปเที่ยวกับน้องๆดีกว่านะ

สามสาวก็มีเหตุไม่ได้อย่างใจ สรุปไปเจอเหมียวสิ รออะไรล่ะ

meenoi

Nattapon Saithong

โอ้ว ดราม่าครับ แม้ไม่มีเรื่อง xxx ก็ยังสนุก ชีวิตคุณโทนนี่เหมือนรถไฟเหาะนะครับ หลากหลายสีสันและรสชาติ ขอบคุณที่แบ่งปันประสบการณ์ครับ

gritkin

คนเราทุกคนมีลิมิตกันหมด ของพี่โทนคงถึงสุดๆละจริงๆโดนเเกล้งขนาดนั้นยังอดทนได้ขนาดนี้ผมชมจริงๆเลย อดทนสุดๆ ผมคงสติเเตกตั้งเเต่มหาลัยเเล้ว