ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kotoyoshi Yumisuke] Kumikyoku Mitsunyuu CH.1/10 [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, ธันวาคม 25, 2017, 04:05:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ทำไมรู้สึกเหมือนมันเพิ่งเริ่มเอง คิดว่าน่าจะมีจนถึง กินลูกสาวด้วยแน่ๆเลย

Tenrokku

เรื่องนี้มีสองภาคนะครับ เนื้อเรื่องยาวมาก
จริงที่แปลคือเพราะชอบภาคสอง แต่จะไม่แปลภาคแรกก็ไม่ได้
แต่พอแปลภาคแรกแล้ว คงไม่แปลภาคสองครับ เหนื่อยจริงๆเรื่องนี้
::Orz::

possionseul

ตัวร้ายชัด ๆ ลูกสาวเจอด้วยแหง ทาสกาม

nagasata

การ์ตูนเก่ามาแปลใหม่ดีคับย้อนยุค

araiwasud11

เดี๋ยวจัดลูกสาวอาจาร์ยด้วยนะครับ

Gunitle

ไม่เคยอ่านอิ้งค์ แต่ขอเดาว่าลูกสาวก็ไม่น่ารอด555 ขอบคุณมากครับผม

as72340639

SickSleeplab

johnywalker

ลายเส้นสวยมากครับ อันเซนซะด้วย
แปลก็แปลได้ดี รอตอนต่อไปนะครับ

thegift52

ขอเดาว่า ลูกก็ไม่รอด โดนแน่นอน เก็บหมด

gameinter007

jackalza

yoshitoki

ขอบคุณครับ อาจารย์สาวหงี่เก็บกด หนุ่มม.ปลายหงี่เงียบ เลยไปกันด้าย เฮ้ออ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

pinmonkey

อาจารย์แอบชอบลูกศิษย์ ขณะที่ลูกศิษย์ก็แอบถ่ายอาจารย์ น้ำมันเจอไปแล้ว ขอบคุณมากครับ

Pattrick13

ขอบคุณท่าน Tenrokku มากมายครับที่แปลผลงานดีๆมาให้ชมครับ