ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

อ่านแล้วเสียวมากแล้วเมื่อไหร่จะเอาไปรวมเป็นเรื่องทั้งหมดละครับอยากอ่านมากอยากให้รวมนางฟ้าทั้งหมดมาอยู่ด้วยกันแล้วก็อยากให้เขียนเรื่องใหม่ที่เกี่ยวกับโลลิอีกสักเรื่องหนีงครับแฟนๆให้กำลังใจ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เป็นห่วงลุงพลจังปรุงน้ำเต้าหู้สูตรพิเศษอย่างนี้ระวังหน้ามืดหมดแรงเอาง่ายๆ

jarern532

Popeye5555

nooy01

ลุงพลเนี่ยะ ตอนเปิดตัวพ่อพระชัดๆ แต่พอมีโอกาสก็หื่นตัวพ่อเลยนะ

surway2532

ชอบลูกขวัญมากพอๆกับครูเบสเลย ยิ่งทำให้อยากอ่านภาค2ของลุงพลแล้วล่ะคับ

จรัญ บุญชู

ลุงพลนี่สุดยอด ดวงถูกกับสาวๆจริงๆ ถึงว่าไม่ยุ่งกับสาวแก่แม่ม่ายเลย

papa969

รอในเรื่องหลักเมื่อไรทั้งหนูขวัญครูเบสจะโดนลุงพลสักที

attawit2524

ต่อไปก็รออ่านตัวเต็มเรื่องของลุงกับสาวๆในภาค2 สินะครับ ::Beggar::

koboy

เป็นโชคลุงพลที่เจอนางฟ้าน้อยตกสวรรค์เลยหวานปากไปเลย

Vuttinun Prasartglew

eka1325

กินเด็กแบบนี้สบายเลยนะครับ ลุงพลเจอของดีแบบนี้ อายุยืนแน่ๆ เจอแบบนี้ คงหลงหัวปักหัวป้ำกันไปเลย