ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sage joh] Kyou Ei Rabaa | Swim Team Lover ร้อนรักนักว่ายน้ำ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2020, 06:06:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

ดูแล้วสาวเจ้ามีใจให้แน่นอน  งานนี้จบแบบแตกในแน่เลย 555 ไอ้หนุ่มก็น่าจะแอบชอบ แต่ความกล้าคงไม่มากพอ เจอสาวบุกก่อนเลย  ::YehYeh::

WoW  Happy Ending งานนี้ได้เป็นแฟนกันเลย  แอบชอบกันมานี่เอง ::Glad::

bigboy001

::Sweat::
ออกแนววิ่งหนีแต่แรกแบบนี้
สงสัยจะโดนแย่งกินตับซะละม้าง
พระเอกน่าจะกล้าๆกว่านี้หน่อย
นางเองส่าห์อ่อนขนาดนี้แล้วอะนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xtazy

เพื่อนกันวันสุดท้ายสินะ โดนเร่งแบบนี่คงตกใจนิดหน่อย

ได้ของดีน่ารักแถมฟิตด้วย คงอยู่กันยาวเลย  happy ending

Tdestiny

จะวิ่งหนีทำไมสาวอุตส่าทำให้ โถ่ววว

สุดท้ายก็คู่กันสวยๆเลยครับเรื่องนี้ น่าร้ากกก

Shine Muscat

สาวเจ้าต้องได้ท่อนมาตุยแน่นอน รุกหนักขนาดนี้
ตอนคิดว่าเรื่องจะจบภายในวันเดียวเลย รอบสองเลยฟิตมาเต็มที่เลย  ::Evil::

mindza2212

พี่เพื่อนสมัยเด็กแหล่มๆแบบนี้นี่คือความฝันของชายหลายคนเลยจริงๆแต่แบบนี้พระเอกปล่อยให้หลุดมือไม่ได้แล้วนะ

แฮปปี้ดีจริงๆเรื่องนี้ฮีลตับได้

l2aito

หวังว่าจะไม่โดนใครแย่งไปซะก่อนนะ หนีเป็นไก่อ่อนแบบนี้
เสียดายของจริงๆ โว้ย

โอเค Happy Ending
และน่าจะไปจัดกันต่อด้วยชุดนั้นแน่นอน

naris1423

อยากได้เพื่อนน่ารักๆตั้งแต่เด็กๆแบบนี้บ้างจัง
แต่น้ำแตกคานมสาว แล้วจะวิ่งหนีไปทำไม ไม่กลับมาจัดการต่อซะให้เสร็จ แบบนี้น่าจะโดนฝ่ายหญิงรุกหนักแน่

ต้องมีไป out door ในชุดกิโมโนแน่เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นางอุสาห์อ่อยขนาดนี้  ไอนี่วิ่งหนีซะงั้น

จบลงเอยกันด้วยดีก็ดีแล้ว  แต่นางในชุดกิโมโนนมอย่างเด่น  ต้องไปต่อในงานแล้วละ

akasaboy

ขอตอบว่า พากันไปต่อที่สระว่ายน้ำครับ เพราะชุดให้

จบแบบนี้ แฮปปี้ดีจังเลยครับ ชอบ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Summermay

โถถ ไม่รู้ตัวว่าสาวเจ้าชอบแต่เด็กละ มีโอกาสแต่ไม่ใช้ ต้องให้ผู้หญิงเริ่มก่อนแน่นอน ตาทึ่มเอ๊ย

หวานแหววดี แต่นางเอกดูคล่องมาก่อนนะ 55

BabyFace

นางเอกตามยั่วจนพระเอกตบะแตก  ทำอย่างนี่ต้องโดนยิงถล่มเละ  ::Touchy::
สุดท้ายก็เป็นคู่ต่อสู้ที่ฝีมือสูสี

talented00

ไหงวิ่งหนีสะงั้น แย่เลย

จบแบบ happy endding ตายสไตลเพื่อนแต่เด็ก

xfreestylex

โถถถถถ ให้ท่่าชนาดนี้แล้ว วิ่งหนีทำไม

เดี๋ยวก็ได้กันอยู่ดี 55555

น่ารักอ่ะ ใสๆ  ::JubuJubu::

jarabaman

ไอ้โง่ สาวแกลเซ็กซี่มาทำให้ขนาดนี้ วิ่งหนีเฉย

กลับมาซัดเดี๋ยวนี้เลยนะ 555

ถ้ามีตอนสองนี่คงจัดจังหว่ะดูพลุแน่ๆ