ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[p-kan (p no Ji)] Sakusei Kangoshi no Onee-san เชิญบริจาคน้ำเชื้อ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 20, 2022, 09:16:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr.king

นางเอกหน้าดุไปหน่อยแต่หุ่นดีน่าจะโยกมันนนย

Codegu

pandanous

เอามาบริจาคทั้งๆที่ใช้ไปแล้วอย่างงี้ได้หรอ ว่าแต่นมใหญ่ใช่เล่นนะ ทำงานแบบนี้ไม่นึกว่าจะฟิตด้วย

Edit: พี่สาวติดใจดุ้นใหญ่สินะ

birdkung

เดี๋ยวนะ รับบริจาคกันงั้นเลยเรอะ!! มันต้องมีน้ำเชื่อค้างอยู่ภายในบ้างสิ ไม่ใช่บริจาคแล้วท้องขึ้นมานะนั่น ยุ่งเลยนะเนี่ย

------------------------------------------------------

อยากรู้มากกว่าว่าหลังจากนี้แล้วพยาบาลจะได้ท้องกับคนบริจาคหรือเปล่า พี่แกเล่นบริจาคซะชุ่มตัวขนาดนี้เลย ไม่น่ารอด
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

BlackHazard

ดูๆแล้วน่าจะมีบริจาดต่ออีกยาวแน่ๆ

เอาจริงๆบริจาดทุกวันก็น่าจะไหวนะพระเอกเรา ฮ่าๆ

arteepr

arainaaa

โห มาให้บริจาคแบบนี้ตายเลย แย่งกันไปบริจาคแน่ แต่ใช้พนักงานช่วยนี่มันมีที่ไหน!!

edit: ขอเลื่อนเป็นบริจาคทุกวันเลยได้มั้ยเนี่ย ถ้าจะขนาดนี้

Mrk

มีบริจาคแบบนี้ผมจะไปบริจาคให้น้ำหมดถุงไข่เลย55555

kasana

โอเคมีตัวช่วยด้วยที่นี่ สงสัยได้มาบริจาคบ่อยๆ

เอิ่มก็หน้าตายไป รอการนัดหมายครั้งต่อไป  ::Waiting::

Tdestiny

วิธีเลือกบริจาคนี้สุดยอดมากรพนี้55

นัดหมายทุกสัปดาอีก พระเอกฟินเลย

Baby_trex

ขอพิกัดธนาคารหน่อยครับ จะไปบริจาค
แบบนี้เป็นใครก็ต้องมาบริจาคเรื่อยๆ
เยดสาวในเครื่องแบบ

elviswhat

ใช่พยาบาลจริง ๆ หรือเนี่ยแบบนี้ ถ้ามีจริง ๆ อยากไปบริจาคกับเขามั้ง

แบบนี้ผมว่าไม่ได้บริจาคแล้วละครับ นี่คือการทำให้พยาบาลท้องเลยมากกว่า ไม่น่าใช่การบริจาคแต่อยากใด

softdrink57

ผู้สาวดูไร้หัวใจมาก แบบมาทำงานนะ   ::Shy::

------------------------------

edit : รอบหน้ามันจะเปลี่ยนคนไหมนะ เปลี่ยนรสชาติบ้าง  ::Hmmm::

doctorchit

อ่านตัวอย่างแล้ว..อยากไปบริจาคมั่งเลยครับ   ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

GongGang

บริการประทับใจจริงๆ เรียกว่ารีดน้ำไปบริจาคได้แบบเบิ่มๆ

Edit เบิ้มของจริง ซัดไป3