ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Mata Koi ni Naru : รักเธอใหม่อีกครั้ง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 07, 2022, 08:38:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

นึกว่าตอนนี้จะเป็นของคนสุดท้ายจากสามสาวซะอีก ผิดคาด
แต่ก็แฟนเก่า Returns อีกซักเรื่องก็แล้วกัน

Homunculus ตอนนี้สั้นๆแต่จะมีของแถมเป็นแฟ้มใสมากับ Magazine ด้วยครับ ถ้าใส่กระดาษขาวเข้าไปก็จะเหมือนใส่เสื้ออยู่แบบนี้

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก
One way lover : รักสุดทาง
รักเธอใหม่อีกครั้ง<<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

eknow

ของมันเคยๆ ยังชอบกันอยู่ แถมไม่มีใคร ไม่ผิดหรอกกกก ฮีลสะหัวใจฟูฟ่องเลยน  ::Shy::

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้จัง การวางพล็อตเรื่อง เยียวยาหัวใจมากเรื่องนี้

bigboy001

::Sweat::

นางก็รักไอ้หนุ่มอยู่เต็มอก แต่ก็หึงไปอยากจัดหนักไป สุดท้ายนางก็ฟินเอง แล้วก็อายเอง เห้อๆๆ ไอ้หนุ่มเอ๋ย แกช่างโชคดีซะจริงๆ

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านตอนใหม่ครับ เป็นแบบเดียวกับคนแปลเลย

คิดว่าเรื่องใหม่จะเป็นคนสุดท้ายจาก3คนนั้น แต่เรื่องใหม่นี้ก็ดีไม่เเพ้กัน

แต่เอาจริงๆอยากให้ตัวเนื้อเรื่องมีเหตุผลในการเลิกมากกว่านี้นะ

คือจากที่ดูทั้งคู่ก็รักกัน เเค่ซึน การที่จะเลิกกันเพราะเหตุผลเอาแต่ใจ

หรือคิดไปเองว่าไปกันไม่ได้ผมรู็สึกแปลกๆ เอาจริงๆตอนใหม่นี้ผมแอบหวังว่า

จะมีตอนพิเศษ 4 ช่องให้อ่านมั้งนะ เสียดายไม่มี

เอาจริงๆนางเอกเดียวนี้ของอาจารย์มาเเนว ซึน ชอบรุกใส่ผู้ชายนะ น่ารักดี

-----

ขอบคุณอีกรอบครับที่แปลให้ได้อ่าน ^^ ช่วงนี้เจอแต่เเนว ntr ชู้ เต็มไปหมด 555+

พอเห็นตอนใหม่ที่แปล เดียวหาเวลากลับไปอ่านตอนเก่าๆใหม่อีกรอบ  ว่าแต่เก่าลิ้งเก่าๆ ภาพจะไม่ขึ้นจัง T^T

----------------------------------------------------------------------

ถ้าให้ผมเดาเหตุผลที่เลิกกันก็...

- พระเอกอยู่ชมรมกีฬา ซ้อมตลอดไม่มีเวลาให้
- นางเอกเอาแต่ใจ ง้องแง้งกับเรื่องนี้
- สุดท้ายก็เลยแยกทาง แต่ก็จากกันด้วยดีไม่ได้สู้หน้าไม่ติด นางเอกก็ยังมาแวะหาที่บ้านบ่อยๆ
- ตอนนี้พระเอกออกชมรมแล้ว พร้อมจะมีเวลาให้แฟนละ

-------------------- -------------------- ----------------------------

คงแบบที่ท่านว่า แต่ของอาจารย์ท่านนี้ อ่านเรื่องเก่าๆกี่รอบก็ไม่เบื่อจริง

เอาจริงๆแอบหวังถ้าเรื่องต่อไปไม่ใช่สาวคนที่ 3 ของเเก็งนั้น ผมอยากให้เขาวาดเเนว

วัยทำงานบ้างนะ อยากได้เเนวสาวๆที่ยังซิงในวัยทำงาน อาจารย์ท่านนี้คงจัดให้ได้

ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับที่แปลให้อ่าน หวังเรื่องใหม่ของอาจารย์อีกทีคงสิ้นปี 555+

จริงๆแอบหวังให้มีเเนวแบบ [Homunculus] Summer Beast - Natsu no Kemono อีกนะ ^^

kpnttn

สาวซึนยังตัดใจไม่ได้สินะ พระเอกเราก็น่าจะยังไม่ได้มูฟออนเหมือนกัน กลับมาคบกันใหม่ก็ดี แฮปปี้เอ็นดิ้งกันไป 

oswald

[ลบครับพิมพ์ผิด]

keatmano

สาวทำถึงขนาดนี้ พูดถึงขนาดนี้ ไอ้หนุ่มมันยังซื่อบื้ออยู่ได้อีก

flukehaha

แหม ใจฟูๆเลยแบบนี้ รักวัยใสนี่ปวดหัวดีแหะ ::Hunger::
Manchester United Football Club
We are Red Army

変Man

สมแล้วที่เป็นผลงานของท่าน อ.homunculus ยังคงดีต่อใจเหมือนเดิม ช่วยล้างตับจากการอ่านแนวดาร์คๆได้ดีจริงๆ กลับมาคบกันอีกรอบคราวนี้นี้คงได้อยู่ด้วยกันยาวแน่เลย

kckungz

หัวใจพองโตเลยครับ ความรักหนุ่มสาวมันช่างเร่าร้อนจริงๆ
ชอบผมงานอาจารย์คนนี้มากๆ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับผม
::Glad::

ddcc

ดีจนผมน้ำตาซึมเลย นางเอกคือที่สุด น่ารักมาก พระเอกดูเท่จริงแหละ แต่บื้อแถมไม่พูดไรอีก เห้อ

--------------------------------------------------------------------------------------------

ที่จริงพระเอกกำลังจะขอคืนดีแล้วละนะ นางเอกพูดขัดจังหวะซะก่อน

psycho-field

มาสั้นแบบฟีลกู้ด อบอุ่นแฉะๆ ตามสไตล์เหมือนเดิมเลยนะครับ คาแรคเตอร์นางเอกก็น่ารักจริงแฝงซึนบางที่ดูพอดี

noohun

อืม ก็ยังไม่เคลียร์อยู่ดี ตกลงพระเอกขอเลิกเพราะอะไร
ถึงนางเอกจะบอกว่าเพราะตัวเองทำตัวง๊องแง้ง แต่ก็ไม่ได้ดูร้ายแรงขนาดคบกันไม่ไหวแฮะ เพราะนางเอกยังคลั่งรักอยู่ แถมพระเอกยังมีเยื่อใยด้วยซ้ำ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลักๆก็แค่น่าจะไม่มีเวลาให้กันเลยถอยกลับมาเป็นแค่เพื่อนน่ะแหละครับ

Creader

pandanous

อ.โฮ และท่านผู้แปล ทั้งคู่คือความสุดยอดจริงๆครับ แต่ละช่องคือมีความตื่นเต้นและอบอุ่นหัวใจ สุดท้ายขอให้คู่นี้สมหวังครับ น่ารักสุดๆ