ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

toto65

ซ้ำหมอพลอยให้อยู่หมัดก่อนแล้วค่อยจัดหนักยัยอุ๊

allapon

mokung

sultant

จัดของจริงให้หมอพลอยอีกสักรอบ จะได้ไม่ต้องโลกสวยด้วยมือหมอ

tigereac

น่าจะมีรีเทิร์นระหว่างหมอพลอยและลุงพลแน่ๆ สงสัยเจ้าหญิงน้ำแข็งจะกลายเป็นเจ้าหญิงร้อนสวาทเป็นแน่

มนัส บุญหนุน

สุดยอดจริง...ได้หมอมา
ทั้งเปิดซิงและได้คู่คิดคอยกู้สถานการณ์

exitway

พลอยก็รอลุงพลนานแล้วน่ะ น่าจะจัดยาวๆสักหลายตอน

armsmartmai

ยัยอุ๊นี่ชักจะมากเกินไปแล้วนะครับ ยังไงก็ต้องโดนจัดอยู่ดี แต่อื่นใดต้องย้ำรอยรักกับหมอพลอยก่อนนะครับ จะได้ไม่ลำบากหมอพลอยต้องแวะเข้าห้องน้ำเองบ่อยๆ

Hunter191

::Fighto::หมอพลอยช่างดีแท้ แต่หมั่นไส้ยัยอุ๊ มากที่สุดละ

blueboy

ให้เต็มสิบเลยเรื่องนี้ มีให้อ่านกันไปยาวๆเลยนะ

Chai Pin

wat1

น่าจะต้องจักหมอพลอยซะก่อนแล้วละ สงสารหมอ อยากมาหลายตอนแล้ว

peepo2234

bangsan

ต้องระวังตัวให้มากๆนะลุงพลเดี๋ยวจะอดแอ้มสาวๆต้องเล่นยายอุ๊เสียก่อนเลยลุงพล

สุดยอด ประทานพร