ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

livpool

พลังวิเศษลุงพลน่าสนใจจริงๆ ทดสอบพลังกับน้องนารถแล้วก็หมอพลอยเลย

peerayut_air

สมเหตุสมผลดีครับ สำหรับพลังวิเศษ(อึด ถึก ทน)ของลุงพล เรื่องราวก็เลยไม่เกินจริง และน่าติดตามต่อไป ขอบคุณมากครับ

SilcenceKnight

หมั้นไส้อุ๊กัลหม๋วยมากๆ
อยากให้โดนดัดหลังจริงๆ
::Evil:: ::Shout:: ::Evil::

kookai

ซ้ำหมอพลอยให้อยู่หมัดก่อนแล้วค่อยจัดหนักยัยอุ๊ดีกว่าครับ แต่ตอนนี้จัดน้องนาถฉลองพลังพิเศษก่อนดีกว่าครับ...ขอบคุณครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gritkin

ดีเเล้วครับไม่เว่อร์เกิน แต่สำหรับลุงึฝคือเวอร์มาก จะได้ไม่หัวใจวายตาย เมียเยอะเกิน 55555

papa969

ได้ซ้ำหมอพลอยพร้อมให้หมอหลอกล่อยายอุ๊มาให้ถ่ายคลิป

itsara visanwan

deamondear

คิดแล้วไม่มีผิด อิอิ แต่น่าจะเสริมพลังอีกนิสให้โกงหน้อยๆ555

wawer nakorn

ลุงพลต้องตอบแทนหมอพลอยก่อนค่อยจัดการตัวแสบทั้งสองคน::HoHo::

kkoopp

รายต่อไปสำหรับลุงพล เวอร์ชั่นอึดและทน  คงต้องให้หมอพลอยได้ทดสอบซะหน่อยแล้วครับ

nonane

เสพฉากไหนก่อนก็ได้ ไรท์จัดมาเลย ด่วนๆจะลงแดงตายละ

superman1010

grozothe

ดูท่าหมอพลอยจะติดใจลุงพลซะแล้ว
มีแววจะได้เห็นหมอพลอยมีบทในอีกไม่กี่ตอน

::GiveMe::

~De[@]tH_[N]oTe~

::Thinking:: อันนี้ส่วนตัวนะขอรับ เริ่มรับไม่ได้กลับนิสัยอุ๊ ถ้าลุงจะจัดการแบบคนอื่น(ลากไปกด) ลุงให้คนอื่นทำแทนเถอะ อย่าเอาเข้าก๊วนฮาเร็มเลย  ::Waiting:: คนนี้ขอผ่าน