ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่จี๊ดของผม (ภาคต่อของ รุมซดรุ่นพี่สุดสวย)-ตอนที่ 1

เริ่มโดย Riderkop, กรกฎาคม 10, 2022, 08:41:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

link บทนำ
https://xonly8.com/index.php?topic=260177.0

*** เรื่องนี้เป็นแนวปวดตับและ Hardcore นะครับ

*** เรื่องผลกรรมผมคิดๆไว้แล้วล่ะครับ จะให้ทุกคนได้รับผลกรรมแน่ๆ แต่จะให้จบเรื่องแบบ Happy Ending ดี หรือแบบ Bad End ดี อันนี้ยังลังเลอยู่ หรือเขียนตอนจบมันทั้ง 2 แบบเลยดี?

ตอนที่ 1

หลังจากที่โทรคุยกับไอ้ก้องเสร็จคืนนั้นผมหลับอยู่ก็ดันฝันว่าได้คุยกับพี่จี๊ดเรื่องวันนั้นและในฝันผมสารภาพผิดทั้งหมดกับพี่เขา และพี่จี๊ดก็ให้อภัยผมด้วยแล้วยังได้เย็ดกับพี่จี๊ดอีก ตื่นขึ้นมาเลยคิดว่า "เอาวะเป็นตายร้ายดียังไงวันนี้ต้องเข้าไปคุยกับพี่จี๊ดให้ได้ จะขอสารภาพผิดทั้งหมด เป็นไงเป็นกันเว๊ย!!" แล้วรีบอาบน้ำ แต่งตัวไปมหาวิทยาลัย....
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

เช้าวันเดียวกันที่บ้านของจี๊ด....

เสียงเคาะประตูดังมาจากชั้น 2 ของบ้านหรูในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง "ก๊อกๆๆๆๆ...คุณหนูคะ..คุณหนูจี๊ดตื่นได้แล้วค่ะ...ก๊อกๆๆๆๆ" ภายในห้องนอน.."อือ...อือ...อืมมมมมมม....ค่าาาาาาป้าแก้ว..ตื่นแล้วค่ะ อูยยยยยยยย" เสียงขานรับของหญิงสาวที่นอนอยู่บนเตียงทั้งชุดนักศึกษาค่อยๆรู้สึกตัวลืมตาตื่น นั่นเพราะเมื่อคืนกว่าเธอจะได้กลับมา ไม่สิกว่าพวกพี่เชิดจะปล่อยเธอกลับมาก็ตี 2 กว่าแล้ว พอกลับมาถึงบ้านก็เกือบตี 3 ด้วยความเหนื่อยและเพลียพอเธอล้มตัวที่เตียงก็หลับไปทั้งชุดที่ใส่เมื่อวานเลย จี๊ดค่อยๆลุกขึ้นมาก็ทำการถอดเสื้อผ้าของเธอออก "โห....มีแต่คราบน้ำว่าวเต็มเสื้อกับกระโปรงเลย แบบนี้ให้ป้าแก้วเอาไปซักไม่ได้แน่ๆ คงต้องใส่ถุงขยะแล้วเอาไปทิ้งนอกหมู่บ้านอีกแล้ว" จี๊ดพึมพำกับตัวเอง พร้อมกับรู้สึกเจ็บบริเวณหีของเธอ "อูยยยยยยยย ระบมไปหมดพวกพี่เชิดเย็ดแต่ละครั้งหนักๆทั้งนั้น ไม่มีใครเอาแบบเบาๆซักคนเลย แถมมีคนนึงชอบต่อยท้องก่อนจะเย็ดซะด้วย อูยยยยยย ทั้งเจ็บทั้งจุก"  จี๊ดบ่นพร้อมกับเอามือลูบๆที่หีของเธอ จากนั้นเธอก็เดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวมาพันตัวแล้วเดินเข้าไปในห้องน้ำ ผ่านกระจกก็เลยมองดูร่างกายของเธอซะหน่อย

"โห...ตายแล้ว..รอยจ้ำแดงๆเต็มคอเลย อุตส่าห์บอกแล้วนะว่าห้ามดูดคอแต่ไม่มีใครเชื่อกันเลย ต้องใช้เครื่องสำอางปิดรอยอีกแล้วซิเนี่ย แล้วดูสิ รอบๆนมมีแต่รอยจ้ำแดงๆเต็มไปหมดเลย" จี๊ดเอี้ยวตัวหันสะโพกไปที่กระจก "โอยย...ก้นชั้น เป็นรอยมือแดงๆเต็มไปหมดเลย ตีกันแบบไม่เกรงใจกันเล๊ยยยยย...เฮ้ออออ" แล้วจี๊ดก็มองหน้าตัวเองหน้ากระจกตาแดงๆ น้ำตาเริ่มไหลออกมา พูดเสียงสั่นเคลือ "นี่เราจะต้องทนไปอีกปีหรือ 2 ปีเลยใช่ไหม...กว่าเรื่องบ้าๆนี่มันจะจบ เพราะไอ้คลิปหลายๆคลิปของคืนนั้นแท้ๆ โดยเฉพาะคลิปที่พี่เชิดให้ชั้นพูดหน้ากล้อง....เฮ้อออออ" จี๊ดอาบน้ำเสร็จก็เดินมาหยิบมือถือดูข้อความต่างๆในไลน์ พอดีมีข้อความจากพี่เชิดส่งมาตั้งแต่เมื่อคืนนี้ "ห้ามใส่กกน.ไปเรียนนะมึง และเลือกใส่เสื้อไปเรียนแบบบางๆ รัดรูป กระโปรงสั้นที่สุดที่มึงมี เข้าใจตามนี้นะ เมียคนสวยของพี่ ^^" จี๊ดได้อ่านก็สะอึกเล็กน้อย คิดในใจ ...นี่เราต้องทำตามสินะ....

เธอจัดการเลือกเสื้อที่ทั้งบางและรัดรูปมากที่สุดเท่าที่มี รวมทั้งกระโปรงแบบสั้นสุดๆมาใส่ตามที่ไอ้เชิดมันสั่ง เธอเดินลงมาก็เจอกับป้าแก้ว แม่บ้านทันที "อ้าวคุณหนูลงมาแล้วก็รีบไปทานข้าวต้มเลยค่ะ ป้าจัดไว้ที่โต๊ะอาหารแล้ว เมื่อคืนกลับซะดึกเลย ปวดหัวหรือป่าวคะ ให้ป้าไปเอายาให้ไหม" จี๊ดตอบกลับ "ไม่เป็นไรค่ะป้า อืม..แล้วนี่คุณพ่อกับคุณแม่ล่ะคะ" ป้าแก้วก็บอกว่า "คุณท่านกับคุณนายออกไปตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ เห็นบอกว่ามีประชุมตอนเช้าทั้งคู่เลย" "อืม...ประชุมเช้าอีกแล้วสินะ..." จี๊ดพูดขึ้นมาแบบเบาๆ แล้วเธอก็เดินไปที่โต๊ะอาหาร ระหว่างเดินก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกันเพราะวันนี้เธอไม่ได้ใส่กกน. แถมยังใส่กระโปรงสั้นมากๆเลย ระหว่างกินข้าวต้มก็คิดไปว่าวันนี้ต้องนั่งให้ระวังมากกว่าเดิม ไม่งั้นคนอื่นๆอาจจะเห็นหวอของเธอก็ได้ "อิ่มแล้วค่ะป้า เดี๋ยวป้าไปเปิดประตูบ้านให้จี๊ดหน่อยนะคะ" แล้วจี๊ดก็เดินไปขึ้นรถ BMW คันหรูของเธอขับออกจากบ้าน

ขับมาถึงหน้าหมู่บ้านเธอเห็นมีผู้ชายคนหนึ่งยืนอยู่ไม่ไกลจากป้อมยามหน้าหมู่บ้านของเธอมากนัก ผู้ชายคนนั้นยกมือโบกรถของเธอให้จอด จี๊ดเห็นก็รู้เลยว่าผู้ชายคนนั้นก็คือไอ้ก้องนั่งเอง เธอคิด ...นายก้อง? มาทำไมแถวนี้?.... แล้วจี๊ดก็จอดรถแล้วกดปุ่มลดกระจกลง "นายก้อง นายมาทำไมแถวหมู่บ้านของชั้นเนี่ย แล้วรู้จักที่นี่ได้ยังไง" ไอ้ก้องเดินเข้ามาก้มลงเอามือเท้าที่ประตูหน้าข้างคนขับพร้อมกับยิ้ม "แหมมมม พี่จี๊ด ที่อยู่ของพี่หาไม่ยากหรอกครับ ผมก็มาตามที่อยู่ในบัตรประชาชนของพี่ไงครับ อยู่บ้านหรูซะด้วย สมแล้วที่ขับรถหรูซะขนาดนี้" "แล้วนายมาทำไม ต้องการอะไร ชั้นจะรีบไปเรียน" จี๊ดถามแบบเคืองๆเพราะเธอทั้งเกลียดและไม่ชอบขี้หน้านายก้องอย่างมาก "ผมก็มาหาพี่โดยตรงนั่นแหละครับ อยากคุยกับพี่จี๊ดนิดหน่อย เปิดล๊อคประตูให้ผมเข้าไปนั่งในรถหน่อยสิครับ" "แต่ชั้นไม่มีอะไรจะคุยกับนายนะ แค่นี้นะ ชั้นจะรีบไป" จี๊ดตอบกลับแบบอารมณ์เสีย "อ๊ะ..เดี๋ยวสิพี่ ก่อนจะรีบไปน่ะ ดูมือถือของผมซะก่อนสิครับ" ไอ้ก้องพูดพร้อมกับยกมือถือของมันให้จี๊ดดู จี๊ดได้ดูก็ถึงกับตกใจ เพราะในมือถือของไอ้ก้องเป็นภาพที่เธอถูกเพื่อนๆของไอ้ก้องรุมเย็ด .....

(ความเดิมจากเรื่อง รุมซดรุ่นพี่สุดสวย....พวกผมที่กำลังง่วนกับการเสพสมกับเรือนกายที่สุดยอดของพี่จี๊ด ไม่ได้สนใจไอ้ก้องที่หายออกไป ผมมารู้ตัวอีกทีก็ตอนที่ได้ยินเสียง ฉับ ฉับ พร้อมกับแสงแฟรชที่วาบเข้ามากระทบสายตา ผมหันไปหาไอ้ก้อง ก็เห็นว่าตอนนั้นในมือมันมีกล้องถ่ายรูปอยู่เครื่องหนึ่ง มันหัวเราะเสียงดัง บอกให้พวกเราแสดงฝีมือกันต่อไปให้เต็มที่ ไม่ต้องสนใจมัน ส่วนตัวมันเดินไปตามมุมต่าง ๆ กดถ่ายเหตุการณ์สดๆ ที่เกิดขึ้น เสียงฉับๆ แสงแฟลชวูบวาบ ไอ้ก้องมันถ่ายทั้งใกล้ ทั้งไกล จ่อไปตรงร่องหีของพี่จี๊ดที่ถูกควยยักษ์ตะบันอยู่ โดยเฉพาะตรงใบหน้าของเธอที่กำลังโม้กให้กับไอ้โจจนแก้มตอบ ถูกถ่ายเอาไว้หลายๆ มุม....)

"ถ้าผมเอาโพสลงเน็ตจะเป็นยังไงน๊าาาา ลูกสาวประธานหญิงบริษัทใหญ่และผอ.กอง....มาเล่นเซ็กหมู่กับรุ่นน้อง 4 คน คงจะเป็นข่าวใหญ่เลยนะเนี่ย แถมในภาพเธอก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรซะด้วย" จี๊ดได้เห็นภาพพร้อมกับที่ไอ้ก้องมันพูดแบบนั้นก็หน้าซีดเลย คิดในใจ "บ้าที่สุดภาพคืนนั้นอีกแล้วหรือเนี่ย นึกว่าจะมีแค่ในมือถือของพี่เชิดเท่านั้น นี่นายก้องก็มีด้วย" แล้วจี๊ดก็พูดขึ้นมา "..ล่ะ..แล้วนายจะเอายังไง..นายก้อง" ไอ้ก้องก็ยิ้มแล้วบอกว่า "เปิดประตูให้ผมเข้าไปนั่งในรถหน่อยสิครับพี่จี๊ด เดี๋ยวผมค่อยบอก" จี๊ดไม่มีทางเลือกมากนักเลยจำต้องปลดล๊อคประตูให้ได้ก้องมันเข้ามานั่งในรถ "ไหนบอกมาสิว่านายจะเอายังไง" จี๊ดถามด้วยความกังวล "อืม..ตลอดเวลาที่ผมไปบ้านของพี่เชิดน่ะครับ ผมได้เย็ดพี่เป็นคนสุดท้ายตลอดเลย มันไม่สะใจน่ะครับ ผมก็อยากเย็ดพี่เป็นคนแรกบ้างเป็นครั้งคราวบ้างก็เท่านั้นเอง หรืออาจจะบ่อยๆด้วยก็ได้นะ" มันยื่นหน้าเข้ามาใกล้ๆกับจี๊ดพูดพร้อมกับเอามือไปลูบๆที่ต้นขาของเธอ "นี่อย่านะ เอามือของนายออกไปเดี๋ยวนี้" จี๊ดพูดขึ้นมาเสียงแข็ง "ถ้านายทำแบบนี้คิดว่าพี่เชิดจะยอมหรือไง ถ้าเขารู้รับรองนายเละแน่ๆ" ไอ้ก้องยังไม่หยุดลูบต้นขาของจี๊ด พูดต่อว่า "ถ้าผมไม่พูด แล้วพี่ไม่พูด ใครจะรู้ล่ะครับ จริงไหม พี่จี๊ดคนสวยของก้อง" มันพูดพร้อมกับฉวยโอกาสหอมแก้มของจี๊ดไป 1 ฟอด

ด้วยความโกรธและตกใจจี๊ดจึงตบหน้าไอ้ก้องไป 1 ที "เพี๊ยะ!!" "อย่ามาทำกับชั้นแบบนี้นะนายก้อง" ไอ้ก้องเอามือลูบๆแก้มแล้วบอกว่า "แหมมมม มือหนักซะด้วย โบราณว่า ผู้หญิงตบคือนางรัก น่าจะจริง" แล้วมันก็กลับมานั่งพิงเบาะทำท่าจะกดมือถือ "พี่จี๊ดคนสวยคิดเอาเองละกันนะครับ เพราะตอนนี้ผมจะกดโพสลงเว็บแล้ว 3...2..." จี๊ดได้ฟังก็รีบร้องห้ามทันที "อย่าๆนะ อย่ากดนะ ได้โปรด พี่ขอร้อง....ถ้าเรื่องนี้คนอื่นๆรู้ ชื่อเสียงของพ่อกับแม่ของพี่ต้องป่นปี้หมดแน่ๆ..." ไอ้ก้องฟังแบบนั้นก็รีบบอกทันที "งั้นพี่จี๊ดก็ต้องเป็นเด็กดี ทำตามที่ก้องต้องการนะครับคนดีของก้อง" จี๊ดทำหน้าเศร้าก้มหน้าฟุบกับพวงมาลัย จากนั้นก็มีเสียงสะอื้นเล็กๆดังขึ้นมา แล้วจากนั้นเธอก็เงยหน้าขึ้น ปาดน้ำตาพูดขึ้นมาว่า "ได้...พี่จะทำตามที่เธอต้องการ...ก้อง..ขอแค่อย่าโพสรูปพวกนั้นลงเน็ตก็แล้วกัน" ไอ้ก้องยิ้มกว้างเลย ขยับเข้ามาโอบตัวของจี๊ดไว้ "ได้ครับพี่จี๊ด ก้องจะไม่โพสรูปพวกนี้ลงเน็ตถ้าพี่จี๊ดเป็นเด็กดีของก้อง" จากนั้นมันก็โน้มหน้าของมันเข้าหาจี๊ด ประกบปากเข้ากับปากของจี๊ดทันที สาวสวยตกใจเล็กน้อง พยายามขัดขืนเบี่ยงหน้าหลบ "อ๊ะๆ ไหนบอกว่าจะเป็นเด็กดีของก้องไงครับพี่จี๊ด" ไอ้ก้องย้ำคำ จี๊ดสะดุดคิดเล็กน้อย จากนั้นก็หันมาประกบปากของไอ้ก้องแล้วดูดปากของมันทันที ทั้งคู่ดูดปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ เสียง "อืมๆๆๆๆ อือๆๆๆๆๆ" ดังขึ้นมาภายในรถ ไอ้ก้องแยงลิ้นของมันเข้าไปในปากของจี๊ด ตวัดลิ้นของมันกับลิ้นของจี๊ดพัลวัน "อือ....ปากพี่จี๊ดหวานมากเลยครับ...อืมๆๆๆๆ"

ทั้งคู่ดูดปากกันสักพักไอ้ก้องก็บอกว่า "เราไปหาที่ๆเย็ดกันสะดวกๆดีกว่าครับ พี่จี๊ดขับตามที่ก้องบอกทางนะครับ" จี๊ดผละจากการจูบแล้วกลับไปนั่งตามปกติ "จะให้พี่ขับไปที่ไหนล่ะ" ไอ้ก้องโน้มตัวเข้ามาใกล้พร้อมกับใช้มือลูบที่ขาอ่อนของจี๊ด "ไม่ไกลหรอกครับพี่ พี่จี๊ดขับไปตามทางที่ก้องจะบอกแล้วกัน" มันพูดพร้อมกับค่อยๆลูบต้นขาของจี๊ดขึ้นๆลงๆช้าๆ รถ BMW คันหรูค่อยๆออกตัวไปอย่างช้าๆ ขณะขับไปไอ้ก้องก็ทั้งไซร้คอจี๊ด และลูบต้นขาของเธอไป "อือ....ก้อง พอก่อน พี่ขับรถอยู่นะ...อืมมมมมมมมม" ไอ้ก้องไม่ฟังที่จี๊ดห้าม มันลูบต้นขาของจี๊ดขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงขอบกระโปรง "ขาอ่อนของพี่จี๊ดทั้งขาวทั้งเนียนมากๆเลยครับ พี่จี๊ดยกตัวขึ้นนิดนึงได้ไหมครับ" จี๊ดที่ขับรถอยู่ก็รีบร้องห้ามเลย "เดี๋ยวๆนะ นายจะทำอะไร พี่ขับรถอยู่นะ" ไอ้ก้องไม่ฟังที่จี๊ดห้าม พยายามดึงประโปรงของจี๊ดขึ้น จนจี๊ดจำต้องยกตัวขึ้นตามแรงดึงของมัน "โห...พี่จี๊ดไม่ใส่กกน.ซะด้วย เตรียมพร้อมขนาดนี้เหมือนรู้เลยนะว่าจะเจอกับผมน่ะ สุดยอดเลยพี่" มันพูดพร้อมกับยิ้มชอบใจ จี๊ดได้ฟังก็คิดในใจ....ใครจะรู้ว่าจะเจอกับแกกันล่ะ เป็นเพราะพี่เชิดสั่งหรอก..... ไอ้ก้องเปลี่ยนจากลูบต้นขาของจี๊ดไปลูบที่เนินหีของจี๊ดแทนพร้อมกับใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดของเธอ "อาาาาาาาา...อย่าเขี่ยตรงนั้น....เสียว...เสียว.....อืมมมมมมม" ไอ้ก้องได้ฟังก็พูดขึ้นมา "เขี่ยตรงไหนครับพี่จี๊ด ไหนบอกให้ก้องชื่นใจหน่อยสิครับ"

แล้วมันก็เพิ่มความถี่ในการเขี่ยแตดของเธอขึ้น "อาาาาาาาา....อูยยยยยยยย...เขี่ย..ตะ...แตด.....อย่าเพิ่งเขี่ย....พี่เสียว......อูยยยยยยยย" จี๊ดขับรถไปร้องครางไป สะโพกก็บิดไหวไปตามแรงเขี่ยของไอ้ก้อง "ปากบอกพอแต่เอวพี่นี่บิดตามแรงเขี่ยของผมเลยนะเนี่ย 5555" แล้วไอ้ก้องก็ค่อยๆแยงนิ้วกลางของมันเข้าไปในหีของจีดทีละน้อย "อูยยยยยยยยย อย่าแยงนิ้ว....ซี๊ดดดดดดดดด.....อาาาาาาาา.....พอ....พอก่อน........พี่เสียวก้อง.......อาาาาาาาา" จี๊ดพูดพร้อมกับแยกขาออกเองโดยไม่ตั้งใจ ขณะนั้นรถของจี๊ดขับแบบช้ามากๆ เธอแทบจะไม่ได้เหยียบคันเร่งเลย รถคันแล้วคันเล่าขับแซงไป บางคันบีบแตรไล่ด้วย "พี่จี๊ดเห็นซอยข้างหน้าไหมครับ เลี้ยวเข้าไปเลยครับ" มันพูดพร้อมกับค่อยๆชักมือของมันเข้า-ออกไปด้วย "อูยยยยยยยย อย่า...อย่าเพิ่งชักมือเข้า-ออก....พอก่อน.....อ๊าาาาาาาาา....." จี๊ดครางพร้อมกับเอามือข้างหนึ่งของเธอมาจับมือของไอ้ก้องไว้เพื่อไม่ให้มันชักเข้า-ออก ไอ้ก้องรีบบอกเลยว่า "เอามือออกครับพี่จี๊ด แล้วขับเข้าไปสุดซอย".......

---- ตัดฉับแบบละครไทย จบตอนที่ 1 ^^

1819

อยากให้จบ แบบทุกคนได้รับผลกรรม แต่จิ๊ด  หลุดพ้นจากเรื่องเลวร้าย (หรือเปล่า)​ซะที่ ยกเว้นจะติดใจนะ   ให้จิ๊ดเจอคนดีๅยอมรับ และไม่พากันไปคกนรกอีก      า่ส่วนคนอื่นก็ตามกรรม  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Wing666

Oceankings1234

อยากให้จบแบบก้องรับผิดชอบจิ้ดเพราะเริ่มเรื่องทั้งหมดเองต้องรับเองจบ

bank1027

อยากให้จบสองแบบแล้วแต่คนอ่านชอบครับ เชียร์ให้ต่อให้จบได้นะครับ

therasak

เพราะความเลวของก้อง  พี่จี๊ดเลยตกนรกทั้งเป็น  อยากให้ทุกคนที่ร่วมกระทำได้รับผลกรรมแบบจู๋หดจริงๆ

lucipher666a

ตอนจบอยากให้พวกเลวโดนลงโทษ(ถึงตายบ้างไม่ตายบ้างแล้วแต่)เพราะจี๊ดเองก็บ้านรวยและคงมีคนจัดการเรื่องแบบนี้ให้ได้ไม่ยากแต่ถึงจะจัดการไอ้พวกนรกหมดไปแต่จิตใจจี๊ดกลับเสพติดเซ๊กหมู่ไปซะแล้ว

pamaaeng

Kingmar

น่าติดตามมากครับ. ดูแล้วน้องก้องมีลีลาไม่เบา. จะทำพี่จี๊ดเสียวเสร็จกี่รอบกันนะ. จะได้ไปเรียนหรือเปล่า

Navee Wongsit

Heavent01

แต่งดีเลยครับ อยากให้จบแบบละครไทยนะครับไม่อยากให้หักมุมดำดิ่งเกินไปนะครับ

bronzehead

อยากเห็นตอนจบที่คนไม่ดีได้รับผลกรรมมั่ง ยังไงแล้วแต่ รอชมทั้งจบดีและไม่ดีครับ

devilzoa