ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์นอกสถานที่ ในห้าง

เริ่มโดย Chompoo, กรกฎาคม 31, 2017, 11:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

ต้องขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อชมพูค่ะ อายุ 21 ตอนนี้ก็กำลังศึกษาอยู่ค่ะ สัดส่วนก็ 36-26-35 ค่ะ ชมพูเป็นคนค่อนข้างขาวค่ะ ชมพูชอบอ่านเรื่องเสียวแนวโชว์นอกสถานที่มากค่ะ เลยอยากลองทำบ้างเผื่อจะได้มีอารมณ์มากขึ้น

วันเสาร์ที่ผ่านมา ชมพูกะจะไปโชว์ที่ห้างแห่งหนึ่ง เลยจัดชุดเดรสคอลึกมันก็จะเห็นเนินนิดหน่อย และก็กระโปรงสั้นประมาณเข่าค่ะ และก็เสื่อในกับกางในชมพูไม่ใส่ไปเลยค่ะ เพื่อความเสียวมากขึ้น พอแต่งตัวเสร็จมองที่กระจกก็รู้สึกเสียวขึ้นมาทันที ชมพูก็ไปห้างทันทีเลยค่ะ พอถึงห้างชมพูก็รู้สึก อาย ๆ เขิล ๆ นิดนึง ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน มันรู้สึกโล่ง ๆ เย็น ๆ น้ำตรงนั้นก็เริ่มแฉะขึ้นมาทันที

จากนั้นชมพูก็เดินเลือกซื้อของจนลืมไปเลยว่า ตัวเองไม่ได้ใส่เสื้อในกับกางเกงใน เพราะชมพูไปนั่งยอง ๆ เลือกของบ่อยมาก จนป่านนี้ก็ไม่รู้ว่ามีใคนเห็นตรงนั้นไปแล้วบ้าง พอรู้ว่าตัวเองไม่ได้ใส่เสื้อในกางเกงในมา ก็เลยเริ่่มรู้สึกอยากโชว์ขึ้นมา เลยไปหานั่งตรงศูนย์อาหาร ไปนั่งอ้าขาเล่น แต่ก็ไม่มีใครนั่งฝั่งตรงข้ามซักคน จนมีชายแก่คนนึงมานั่งทานข้าว ตอนแรกเขาก็ไม่สนใจ จนชมพูอ้าขากว้างมากจนเห็นหอยแบบชัดมาก

ชายแก่คนนั้นถึงกับตาเหลือกมาทันที จากนั้นชมพูก็ค่อย ๆ เอานิ้วไปถูตรงข้าง ๆ หอย ก็รู้สึกเงี่ยนไปอีกแบบ ชายแก่คนนั้นก็ดูอย่างเพลิดเพลิน จนแม่บ้านทำความสะอาดโต๊ะมา ชมพูเลยได้หยุดทำ แล้วเดินออกจากตรงนั้นเลยค่ะ ชมพูก็เดินไปหาเลือกดูเสื้อชั้นในกับกางเกงในค่ะ แล้วจะมีห้องให้ลอง ชมพูก็เข้าไปลองในห้องแล้วล็อคประตู จากนั้นชมพูก็แก้ผ้าออกหมดแล้วนั่งเขี่ยหอยในนั้นจนมีคนคุยกันหน้าประตู

เขาจะรู้ไหมน๊าาว่าชมพูนั่งเขี่ยหอยอยู่ในนี้ ชมพูก็รู้สึกตื่นเต้นมากกว่าเดิมจนทำเสร็จไปน้ำนึงเลยค่ะจากนั้นชมพูก็ใส่เสื้อผ้ากลับคืน แต่เสื้อชั้นในกับกางเกงในไม่ได้ลองเลย ก็เลยเก็บให้เขาเหมือนเดิม จากนั้นบีก็เดินไปเรื่อยจนทั่วห้างก็ไม่รู้จะโชว์แบบไหนดี ก็เลยกลับบ้านดีกว่า ค่อยหาแนวโชว์ใหม่ ๆ วันหลังค่ะ

เรื่องของชมพูก็มีเท่านี้ค่ะ เดี๋ยวจะมีโชว์นอกสถานที่แบบนี้มาเรื่อย ๆ นะคะ ฝากติดตามชมพูด้วยนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Somboon2535

ไปที่ไหนบอกล่วงหน้านิดนึง ::Me?::

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Chompoo

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

werrlet

likestory

น่าติดตามมากๆเลยครับ ผมก็ชอบดูนะครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอคุณชมพูบ้าง อิอิ

Second Edition