ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 10

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 08, 2019, 08:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

e book เนื้อเรื่องถึงก่อนเรื่องช่างโด่งหรอครับ

AABB BBAA

สนเป็นคนเปิดซิงสิคใช่ป่าวววว

macinheart

rastafari69

สนห่วงพี่สาว รึอยากเก็บพี่สาวใว้คนเดียวกันแน่ครับ

xylica

Ryoma Kechi

สน แทงกั๊กไปอีก หวังเคลม สิค เองละไม่ว่า

joelouis4647

สงสัยสนจะเป็นผัวสิคแถมด้วยลุงและพ่อยามหน้าหมู่บ้าน

pekopon66

กิจกรรมพิเศษเนื่องจาก แฟนผมเป็นคนดี พุ่งทะยานติดชาร์ทธัญวลัยในหมวด อีบุ๊ก อันดับ 1 ทั้งยอดขายและยอดนิยม เราจึงมี 2 กิจกรรมมาให้เล่นกัน

1.หากผู้ซื้อเข้าไปคอมเม้นท์รีวิวรวมกันเกิน 60+ รีวิว ผมจะเขียน แฟนผมเป็นคนดี ตอนพิเศษ เพิ่มลงไปในอีบุ๊ค 1 ตอนด้วยกัน (สามารถกดเข้าไปรีวิวได้ในลิ้งค์นี้เลย http://www.tunwalai.com/ebook/detail?ebookId=4892 )

2.หากยอดขายได้มากกว่า 200 เล่ม ผมจะเขียน แฟนผมเป็นคนดี ตอนพิเศษ เพิ่มลงไปในอีบุ๊คอีก 1 ตอน

หมดเขตร่วมสนุกวันที่ 18/09/2562 นะครับ

วิเชียร เขาหลวง

texzaz

Mix_Xer

ไรต์จะเขียนมุมมองของสิคมาให้อ่านอีกบ้างรึปล่าวครับ อยากอ่านในมุมมองที่เกิดขึ้นจริงของสิคมาก

place

ชอบแนวนี้มากๆเลยครับ ลุ้นดี สาย ntr เป็นกำลังใจให้นะครับ เขียนเห็นภาพดีครับ ขอบคุณมากครับ

springer95

ตามไปอุดหนุนน้องสิค..เอ๊ยยย..ไรต์ รอรวมเล่มมานาน อิอิ ::Shy::

pekopon66

อ้างจาก: Mix_Xer เมื่อ กันยายน 12, 2019, 12:26:51 หลังเที่ยง
ไรต์จะเขียนมุมมองของสิคมาให้อ่านอีกบ้างรึปล่าวครับ อยากอ่านในมุมมองที่เกิดขึ้นจริงของสิคมาก

เขียนครับผม ไปติดตามอ่านอุดหนุนได้ที่รวมเล่มเลยครับ มีมุมมองของสิคถึงครึ่งเล่ม!

Bobby Bubby

ขอแบบยาวๆมาเลยครับ หายไปนานมากๆ มีแฟนๆรออยู่เยอะนะครับ