ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouno Aya] พี่สาวเมาเราก็ทำสิ (3) Fine Version

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 04:10:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hot2day

เป็นของดองที่มีคุณภาพจริงๆ ต้องอดทนรอต่อไป   ::Elder::

kipkipju kisdsada

ระหว่างรอ ต้มข้าวต้ม รอดีไหม รอของดีต้องใจเย็นๆ 

พัดลม

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 04:31:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 04:09:13 หลังเที่ยง
ตอน 2 ยังไม่เสร็จ ยังหมักดองไม่ได้ที่
แต่เปิดงานจอง ดองงาน ตอน 3  ซะแล้ว ::HoHo::

ไม่รู้ว่าจะเสร็จเมื่อไรนะ ไม่สัญญาแล้ว
ทน  ::Hunger:: ได้ ก็ทนได้
ถึงจะ  ::Beggar:: ก็ไม่สน
::DookDig:: ::DookDig::

กำหนดเวลาปิดจองไว้ในใจแล้วนะ

I happened to loveeeeeeeee pickled stuff...  ::HeyHey::
Be it pickled veggies or pickled sour fruits... I am ALL-IN ... E..E..E...
ประมาณว่า... ใครจะ แน่กว่ากัน คนดอง or คนรอของดอง กันแน่อ่ะนะ ... อิอิอิ   ::HoHo::  ::HoHo::   ::HoHo::

แหม พี่เพชรจองมายังนี้จะให้ผิดหวังได้ยังไง  ::WooWoo::
เอาไปแบบ สีสวยๆ แต่ปวดตับสุดๆเลยละกันดีไหม  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 06:23:04 หลังเที่ยง
ระวังเค็มเกินเด้อ ดองนาน  ::DayDream::

ปล.เรียกว่าผลงานประจำปีว่างั้นเหอะ ปีหนึ่งออกที  ::Ajark::

ไม่ถึงกับประจำปีหรอก แต่งานดีๆมีเดือนละหน
เหมือนประจำเดือนมั้ง มาแต่ละทีดีใจว่าไม่ท้องแล้ว
เดือนไหนไม่มีมามีลุ้น  ::Crying::

::DookDig:: ::DookDig:: เกี่ยวกันไหมเนี่ย  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

(จิ๋ว)

เว็บนี้มีแต่คนใจร้าย ::Crying::

ทั้งดอง ทั้งปวดตับ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Gunitle

ขอจองครับท่านพัดลมมมมม นานแค่ไหนก็จะรอ ขอโทษนะครับตอบช้าไปหน่อย

johnywalker

เข้าใจครับ มันเป็นศิลปะ ไม่ได้ฟีลลิ่ง มันทำยากสสสสสสส

DARKAXL

เรานี่สิ ไม่ค่อยดองนะ แต่ไม่มีช่องว่างให้แอบแปล เลยใช้เวลานาน 2เดือนกว่าจะแปลเสร็จ ::Sobad::

GoDeRsOuL

อยากจะจองกับเค้าบ้าง แต่บางทีก็ลืมไปเลยว่าจองหรือรออะไรไว้
อันนี้เป็นประจำ บางครั้งอยู่ที่ทำงานเม้นไว้รออ่าน พอกลับไปบ้านลืมซะฉิบ กว่าจะนึกได้บางครั้งเป็นเดือน
รู้สึกชักเริ่มแก่  ::Horror::

พัดลม

อ้างจาก: Akaluck Buasai เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:51:27 หลังเที่ยง
ขนาดเมียยังดองไว้ นับประสานไรกับงาน อิอิ

อันนั้นต้องกักตุนพลังงานก่อน
ไม่งั้นไม่พออิ่มหรอก  ::GiveMe::

CoolNook Thangsakul

ดอง นานแค่ไหนก็ได้ครับ ผมรอได้ อิอิ

nekki

per order จองด้วยคนครับ
นานแค่ไหนก็จะรอ เป็นกำลังใจให้ super clear ครับ

หลังจากอ่านsuper clear แล้ว ค่อยใจอย่างนึง ทำไมเดี๋ยวเซ็นเซอร์ไข่สั้น บ้างไม่เซ็นเซอร์ บ้างหว่า....

g9898

จะดองนานแค่ไหน ก็จะรอครับ พอดีชอบของดอง ::HoHo::

testseven

มาลงชื่อไว้ด้วย ไม่ได้มานาน แต่ตอนแรกนี้ เรื่องอะไรหว่า

BDragonWar

จองๆ เดี๋ยวอ่านอย่างอื่น รอ อิอิ
BDragonWar