ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 9 บทลงโทษ

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 14, 2017, 04:24:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wilunx

ในที่สุด พี่จอร์นก็มา (เจ้าของชื่อตอนที่แล้ว)
น้องฟ้าโดนพี่จอร์นแล้ว
ลุ้นๆ น้องฟ้ากับคนอื่นๆ
::Doubt::

พง ใจดี

น้องฟ้าจะโดนลงโทษแบบไหน  หรือว่าจะโดนทั้งคนและหมารุมพร้อมๆกัน

Dragoo

เอาแล้ว เอาแล้ว ผิดกฏแอบมีไรกับคน บทลงโทษจะเป็นไงหนอ ลุ้นเหมือนกันนะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

23pompompom

ลุ้นๆกับบทลงโทษครับ

...............................................................................................
  16/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/10/2560 - 15/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=184211.msg622404#msg622404

pekunws

น้องฟ้าได้เจอคนสมใจอยากที่รอคอยมานาน อดทนรอด้วยความระทึกครับ ขอบคุณและให้กำลังใจผู้ประพันธ์ จากใจครับ

Banban Nama

สุดยอดเลยคับ

...............................................................................................
  16/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/10/2560 - 15/6/2561 )

..............................................................

sarojs2514

::Glad::น้องฟ้าได้เจอคนสมใจอยากที่รอคอยมานาน อดทนรอด้วยความระทึกครับ น้องฟ้าจะโดนลงโทษแบบไหน  หรือว่าจะโดนทั้งคนและหมารุมพร้อมๆ กัน ขอบคุณ

likestory

และแล้วน้ำฟ้าทีรอคอยก็มาแล้ว ตามดูบทลงโทษกันหน่อยว่าจะโหดเสียวสยิวแค่ไหน

my

รอติดตามครับ

17/10/2560   

แบน 6 เดือน ( 17/10/2560 - 17/6/2561 )

ton2012

กลับมาโดนของคนจะถึงใจเท่าโดนของหมาไหมหนอ

aekkapon14

ในที่สุดก็มาแล้ว น้ำฟ้าจะโดนลงโทษแบบไหนกันแน่ น่าติดตามมากๆครับ

maitree_kongton

น้องฟ้าอดใจไม่ไหวทำผิดกฎต้องถูกลงโทษอย่างไรเนี่ย

จักรภพ อุดมสิน

เท่าที่ดูเหมือนจะบทลงโทษหนักมาก จะขนาดไหนกันละเนี่ย ลุ้นสุดๆไปเลย

ดาววว ดววววว

แค่ชื่อตอน ก็ลุ้นแล้ว ได้อ่านเนื้อเรื่องยิ่งอยากติดตามตอนต่อไปเร็วๆ 

saka2520

ได้โดนคนบ้างบางครั้งก็พาคนอ่านฟินไปด้วยนะครับ  ::Glad::