ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

ผมคิดว่า ไอ้เพื่อนนี้ต้องได้ประธานและแม่กลับประเทศแน่ๆ พระเอกอกหักครับ 
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

bannoknon

::Glad::กว่าจะถึงตอนจบได้ ลุ้นอยู่ตั้งนาน ขอบคุณครับ

oat555123

อื้อหือเรื่องนี้ กว่าจะจบนานเหลือเกินจำไมได้ว่าอ่านแรกๆนานขนาดไปไหนแล้ว

เม้นท์ไม่ถึง30เรืื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

zentinal

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ มกราคม 24, 2018, 11:29:50 หลังเที่ยง
เปิดหัวมาแบบNTR ยังไงก็ต้องจบแบบNTR
นางเอกทุกคนในเรื่อง สุดท้ายจะกลายเป็นทาสกาม

ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่าจะจบแบบHappy end หรือBad end

ส่วนตัวผมอยากให้จบแบบHappy endมากกว่า
แบบที่ทุกๆคนรับรู้แล้วเปิดกว้างไปกับมัน

ไม่ค่อยชอบแนวที่ว่าสุดท้ายแล้ว คนดีไม่เหลือใครเลย(บางเรื่องไม่ได้เอานางเอกด้วยซ้้ำ)

ผมก็ชอบ happy end นะ แต่ ผมอ่าน h มาก็ราว 20ปี มี ntr ไม่ถึง 5 เรื่องที่จบดีๆ แถม พระเอกซัมตอนจบแค่น้ำเดียวตลอด
เลยปลงๆแนวนี้ ก็ตามคุณว่าแหละนางเอกเป็นทาสกามทุกเรื่อง เรื่องไหนนางเอกคิดได้นี้จัดว่าเป็น rare เลย น้อยมากๆ ที่พอจะพ่านตามี แค่ 2 เรื่องมั้งที่แปลไทย อต่จบแบบไม่เต็มอิ้ม
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

nagasata

จบสีกทีเรื่องนี้เขียนมาสัก 2 ปีละมั้งจนลืมชื่อไอ้ดำไปแล้ว รู้แต่ดำหวานหมู

mikoto2288

อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 25, 2018, 01:13:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ มกราคม 24, 2018, 11:29:50 หลังเที่ยง
เปิดหัวมาแบบNTR ยังไงก็ต้องจบแบบNTR
นางเอกทุกคนในเรื่อง สุดท้ายจะกลายเป็นทาสกาม

ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่าจะจบแบบHappy end หรือBad end

ส่วนตัวผมอยากให้จบแบบHappy endมากกว่า
แบบที่ทุกๆคนรับรู้แล้วเปิดกว้างไปกับมัน

ไม่ค่อยชอบแนวที่ว่าสุดท้ายแล้ว คนดีไม่เหลือใครเลย(บางเรื่องไม่ได้เอานางเอกด้วยซ้้ำ)

ผมก็ชอบ happy end นะ แต่ ผมอ่าน h มาก็ราว 20ปี มี ntr ไม่ถึง 5 เรื่องที่จบดีๆ แถม พระเอกซัมตอนจบแค่น้ำเดียวตลอด
เลยปลงๆแนวนี้ ก็ตามคุณว่าแหละนางเอกเป็นทาสกามทุกเรื่อง เรื่องไหนนางเอกคิดได้นี้จัดว่าเป็น rare เลย น้อยมากๆ ที่พอจะพ่านตามี แค่ 2 เรื่องมั้งที่แปลไทย อต่จบแบบไม่เต็มอิ้ม

จริงๆมันมีนะ แนวที่ว่าพระเอกรู้ความจริงของนางเอกแล้วรับได้
นางเอกร้องไห้เสียใจ สุดท้ายกลับมารักกันได้

เหมือนจะHappy end...

แต่มันชอบจบแบบNTRอีกตลบ
ประมาณว่าหลังจากที่นางเอกและพระเอกแต่งงานกัน วันนึงพระเอกจะต้องมารู้ความจริง
ว่านางเอกของเรื่องเป็นทาสกามารมณ์ไปแล้ว เอาผู้ชายมามั่วในบ้าน บนเตียงผัว อะไรทำนองนั้น

เยอะมากๆ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

bigboy001

::Thinking::  ไอดำกวาดสาว ๆ ไปจนเกลี้ยงโทรุต้องเอาคืนด้วยการแซนวิช

qqw123swe

3คนมันดี

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

karnkarn

คิดว่า แม่กับแฟนโทรุ เป็นทาสแซมถ้าให้เดาท้องทั้งคู่

drof666

ตับพังไปเป็นที่เรียบร้อย เกิดเป็นไอ้มืดนี่ช่างโชคดีจริงๆ

asf asf

จบแล้วเหรอเนี่ยไม่อยากให้จบเลย ติดตามมานานเรื่องนี้ 5555555

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

HypN♥s

อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 24, 2018, 09:57:21 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ จัดเป็นเรื่องที่ผมต่อต้าน ผมมีความคิดที่ว่าตอนจบ ยังไงก็พังแน่ๆ ไม่มีทางจบสวยแน่ๆ สมมุติฐาน ยังไงไอ้มืดก็ต้องกลับประเทศ พระเอกควยเล็กคือบทสรุปว่าไม่มีทางใช้ sex เรียกคืนสาวๆได้ เป็นทุกเรื่องละ ถ้าพระเอกควยเท่าเด็กฟันธงได้เลยว่าตอนจบ ตับแหก ไม่มีทางเอานางเอกคืนได้ ผมเองเคยโดน .ntr นะ แต่ไม่ใช่เรืองบนเตียง แต่ผมไม่มีเงิน พออ่านแนว ntr แพลในใจเลยเปิด ผมฝันมาตลอดจะมี ntr เรื่องไหน ที่ตัวโกงจะพบจุดจบ นางเอกคิดได้ และ พระเอกครองคู่นางเอกตอนจบ

แต่ไม่มีเลย ผมดู h  manga มาไม่ต่ำกว่า หมื่นเรื่่่อง แปลไทยนับพันเรื่อง ก็ไม่พบ เรื่องจบเบา แต่ไม่สุขอยู่ดี

ท่านฮิปมืออาชีพจริงๆ แปลซีรี่นี้ มาตลอด อันนี้นับถือครับ
เรื่องนี้ไม่รุนแรงเท่าที่เห็นนะครับทั่นเซน ถึงจะ NTR แต่ก็เป็นแบบอ่อนๆ ไม่รุนแรง
เนื้อหาออกแนวฮามากกว่า ลองอ่านๆดูซิครับ ไม่เท่าไร

อ้างจาก: zentinal เมื่อ มกราคม 25, 2018, 01:13:39 ก่อนเที่ยง

แล้วเรื่องนี้ท่่านเซนคิดว่าไงครับ จบดีหรือเปล่า โดนใจมั้ย  ::HeyHey::

HypN♥s

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ มกราคม 25, 2018, 01:20:48 ก่อนเที่ยง

จริงๆมันมีนะ แนวที่ว่าพระเอกรู้ความจริงของนางเอกแล้วรับได้
นางเอกร้องไห้เสียใจ สุดท้ายกลับมารักกันได้

เหมือนจะHappy end...

แต่มันชอบจบแบบNTRอีกตลบ
ประมาณว่าหลังจากที่นางเอกและพระเอกแต่งงานกัน วันนึงพระเอกจะต้องมารู้ความจริง
ว่านางเอกของเรื่องเป็นทาสกามารมณ์ไปแล้ว เอาผู้ชายมามั่วในบ้าน บนเตียงผัว อะไรทำนองนั้น

เยอะมากๆ
NTR หนักๆไม่ใช่แนวผม ถ้าเจอหนักๆนี่ไม่เอาเลย  ::Sweat::

555 เรื่องนี้มันแนวฮาๆน่ะ ไม่รุนแรงขนาดนั้น  ::Foo::