ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ภาค 2 ตอนที่ 7 (ติดใจกว่าเดิม)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 22, 2023, 08:26:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samanlo ba

นายเป้ นายเป็นคนที่ผู้ทุกคนอยากจะเป็นแต่เป็นไม่ได้

hanabombam

mr007

gun161

gaingane

ไรท์น่าจะลงใน fictionlog เองเลยนะครับ ผมเชื่อว่าคนพร้อมซัพพอร์ท

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: gaingane เมื่อ ตุลาคม 23, 2023, 03:07:31 หลังเที่ยง
ไรท์น่าจะลงใน fictionlog เองเลยนะครับ ผมเชื่อว่าคนพร้อมซัพพอร์ท
ๅมีคนนิสัยเสียแบบนี้ทุกที่ คนเขียนก็เหนื่อยใจมากเหมือนกันไหนจะต้องคิดเนื้อเรื่องทั้งอะไรอีกมากมาย แย่จริงๆนิสัยแบบนี้

pimmy121

ใครโดนของเป้ไปติดใจทุกราย สงสัยปริญต้องพาแฟนมาแนะนำเป้กับครอบครัวแล้ว

John Snoww

รอติดตามตลอดนะครับ เรื่องนี้ แอบเอาใจช่วยเป้ในการดูแลสาวๆ

phithan

อ้าวมีละเมิดcopyไปลงขายด้วยหรือนี่  ไม่ไหวละแค่อ่านฟรีก็เป็นพระคุณหลายอยู่ ไรท์ต้องรวมเป็นเล่มทำE-book จะได้ช่วยกันให้กำลังใจได้ ส่วนใหญ่ผมจะอ่านในMEB

rapin1995

1819

เย้ ไรท์กลับมาพาเข้าสู่โลกของ  เป้ กับเมียทั้ง4   และ FWBที่ยังไม่ได้นับ
ต้อนนี้ แปลกๆ กับอาการของพ่อ ของวิ ไม่เอานะ  วิกับพ่อ    ส่วน สาวๆในจัดวาลรอบตัวเป้ คง รอดไปแค่ บอสแพร นี่ถ้าเป้ เจ เกล  อีกจะทำไงล่ะทีนี้
ส่วนหมอปิ่น ถ้าจะออกอาการหวงเกินเบอร์ไว้กินคนเดี่ยวแบบนี้  ระวังแม้วิตะกำจัดจุดอ่อนอย่างปิ่นออกไปนะ สร้างได้ก็ทำลายได้
แม่ของวิพูดแบบนี้ใจคอไม่ดี ซะแล้ว  อย่าบอกนะว่า แม่วิ จะลองไปแต่งกับเพื่อนเก่าที่ เป็น อ.มหาลัย  มันอุตส่าห์เหมิอนสถานะการณ์เดี่ยวกันเลย
  ส่วนเรื่อง มีคนcopy งานของไรท์ และ ไรท์เตอร์ อีกหลายๆคน แล้วไปลง บนดิน เก็บตังค์นี่เคยเห็นอยู่บ้างพอควร  อ่านๆไป เห้ยนี่มันงาน copy ล้วนๆเลย แม้แต่ ชื่อก็ยังมักง่ายไม่เปลี่ยน   พวกนี้  จัญไรดีแท้  เขาเขียนให้อ่านฟรีีๆ ดันเสือกขโมยงานเขา ไปขาย   หน้าด้าน  จริง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ธนธัช

คุณแม่วิภาสมแล้วที่ได้ชื่อว่าจอมวางแผนขอบคุณครับสมใจกับการรอคอย

Taizen