ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ My Mint Karaoke ] Mint Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 17, 2021, 12:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

เรื่องราวตอนนี้คงถูกใจสาวกเจ้าหญิงน้ำแข็งแน่นอนครับ

ปล.รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านโทน จะรอติดตามผลงานทุกช่องทางครับ

jaja

เจ้าหญิงน้ำแข็งนี่เหมือนเด็กน้อยเลย เห็นของแปลกตาก็ไม่มีเก็บอาการแสดงความตื่นเต้นออกมาตลอก

pankea

กำลังคิดอยู่ว่าหายหลายวันแล้ว ขอให้หายวันหายคืนนะครับ พักผ่อนเยอะๆ(ลูกผมติดเชื้อกินฟ้าทะลายโจรมื้อละ3แคปซูล3มื้อ5วัน ปล.ไม่ควรกินเกินนี้ร่วมกับยาแก้ไอตอนนี้หายเป็นปกติแล้ว) น้องมิ้นต์จะน่ารักเกินพี่ๆซะแล้วนะนี่

[email protected]

ไม่ไหวก็พักก่อนได้นะครับแอบเห็นมีคำผิดเยอะมากคงเหนื่อย แต่ถ้าดีต่อใจท่านโทนก็ทำต่อครับ กำลังใจสำคัญครับ แฟนคลับอย่างผมรอได้ อยากให้รักษาตัวให้ดี หายแล้วค่อยมาให้ความสุขใหม่ได้ครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ รักษาเนื้อ รักษาตัวครับ ขอให้หายจากโควิดเร็วๆ นะครับ มินท์ตื้นเต้นกับสายหมอกมากๆเลยนะครับ

marco35

po3026

joek cup

lucipher666a

รักษาตัวนะครับไรท์มิน่าถึงว่าหายเงียบไปเลย

counellol2

หายไวไวนะครับ

กระโดดนี้กระโดใส่กันบนเตียงหรือป่าวหว่า

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ว่าแล้วหายไปนานเลย ขอให้หายไวๆรักษาสุขภาพดีๆนะครับ ผมเองก็ลุ้นว่าจะติดวันไหน ช่วงนี้ก็คงต้องดูแลตัวกันเอง สู้ๆครับพวกเราต้องผ่านมันไปให้ได้

FC น้องมิ้นเพิ่มแน่ๆงานนี้ อ่านไปแทบจะละลายแทนเลย

phithan

ยังไงพักผ่อนให้เพียงพอนะครับ ถ้าร่างกายแข็งแรง สามารถสู้โควิดได้  เพื่อนที่กทม.ติดแล้วไปอยู่โฮสฟิเทลเหมือนกัน ห้องละ3คน เห็นว่าอีก2คนไม่ได้กินยาเลย แต่หายได้

Alan

คนที่หน้านิ่ง ๆ ดุ ๆ เมื่อถึงเวลสอ้อน นี่มันได้ใจดีเนอะ...

ปล. คุณโทนและครอบครัว หายจากโรคภัยไข้เจ็บเร็ว ๆ และดูแลสุขภาพด้วยนะครับ...

First10

ขอบคุณมากครับที่แม้ไม่สบายก็ยังนึกถึงบรรดาสาวกคาราโอเกะ โดยเฉพาะแฟนคลับน้องมินท์ ขอให้หายป่วย ปลอดภัยเร็วๆ นะครับ คุณโทนเป็นคนแข็งแรงอยู่แล้วไม่นานคงหายดี ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะครับที่ปลอดภัยแล้ว
ลงทุนซื้อเตนท์อย่างแจ่มเลย แต่ก็เพื่อเมียจะได้พักสบายๆ สินะครับ